Kar
Hạng B2
14/10/04
137
2
18
50
HN
Báo cáo các bác, em nghe các bác kêu ca cũng nhiều về sản phẩm cũng như dịch vụ của Vidamco. Nhưng khi em post là có bác nào có ý kiến thì PM em xin số đt đã không bác nào hưởng ứng. Nếu như các bác thật sự quan tâm đến quyền lợi người tiêu dùng nói chung và quyền lợi của các bác nói riêng, hãy PM cho em số đt hoặc gửi email về [email protected]. Cám ơn các bác nhiều

Hạng B2
21/5/07
123
0
0
RE: Trưng cầu ý kiến về kiện GM Daewoo

Hình như bác Kar vừa gọi em. Em thì em có ý kiến thế này : 1-Bây giờ em mới dùng Cap nên chưa biết về thái độ phục vụ của nhân viên VDC sau bán hàng. 2-Xe thì lại mua của đại lý, nói như bác Dkhoi : thuận mua-vừa bán. Còn về việc nó bớt 1 số option mà không hề có ý kiến cũng như điều chỉnh giá hoặc đưa ra 1 lời giải thích thì em thấy bất mãn thật nhưng bảo kiện thì có lẽ khó. Em thấy nếu bác Kar dùng công luận buộc VDC phải trả lời thì rất hay ( nếu đúng là bác, đã gọi đến VDC mà nó không thèm trả lời như bác đã nói thì nên cho nó một trận). Nếu vụ này mà ầm ỹ lên thì VDC mất còn nhiều hơn là bị kiện.
Em hết ý kiến.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Em khuyên bác chân tình đừng phí công. Kiện củ khoai thôi bác ợ
Nếu bác là nhà báo thì làm vài bài cho hả giận nhiều khi còn có tác dụng nếu nhiều báo khác nhảy vào.
Phải tập chịu đựng sống chung với lũ bác ơi vì còn như vậy dài dài

Hạng B1
9/4/07
74
0
0

Các bác quên chuyện kiện đi, không ăn thua gì đâu . Chúng ta nên Sông vui vẻ, tươi trẻ, mát mẻ và quên đi những kẻ làm ta mất vui vẻ !

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Báo của bác có mục về xe cộ.
Em có ý kiến này.
Bác cứ như làm một bài giới thiệu Cap LTZ sau đó cho vào nào là nhận hàng lâu...Nhưng quan trọng là cho vào so sánh với con LT nào các thông tin thay đỗi ..v..v trên này pà con bàn nhiều rồi bác cứ cô đọng đưa vào.
Kiện không giải quyết được vấn đề vì không có mục đích kiện.
Trên là vài ý kiến riêng em. Có gì xin các bác bỏ qua.
Em xin hết.

Hạng B2
30/11/06
156
3
18

Em hoàn toàn ủng hộ ý kiến của bác Kar số đt của em đây: 0983696898, cần việc gì bác cứ gọi em! CuongNV

Hạng B2
30/11/06
156
3
18

Bác Kar đừng sốt ruột nhé, chắc hôm nay T6 mọi người bận đi nhậu và bài của bác cũng mới đăng lúc chiều nên chưa nhiều anh em vào đây đọc được. Em đảm bảo trong diễn đàn này nhiều anh em nhiệt liệt ủng hộ ý kiến bảo vệ người tiêu dùng như của bác đấy!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Chào bác Hai Kar, theo em được biết thì trong vài ngày tới nhà máy GMDW sẽ gửi công văn đến đại lý và khách hàng về vấn đề trên . Và điều này trái ngược lại với những quảng cáo của họ ban đầu . Các bác hết sức bình tĩnh, sau khi có công văn đính của nhà máy, chúng ta sẽ làm 1 đơn kiện đến GDDW, ngoài ra sẽ làm lá thư bằng tiếng Anh gửi thằng cho công ty mẹ ở GM ở Mỹ về việc làm bê bối của DMGW Việt Nam, nếu 1 email thì chắc họ không tin, nhưng đối với hàng trăm email và hàng ngàn email của khách hàng đã đặt mua chắc chắn bên GM Mỹ sẽ có tác động tích cực đối với Ban Giám Đốc chỉ biết ăn sâm và củ chỉ:mad:

Z4 confirmed
Hạng B2
26/7/04
114
14
18
Tp.HCM

Cái lão kar này rách ziệc hĩ.?
Kiện cái củ khoai à.
Bác là người chuyện ziết báo hỉ.? thích thì cứ nàm bài viết cho zui, chứ kiện mới chả cáo,,, hehe
hay nà bác có Cap., bị gì nên máu ké hỉ.?

Z4 confirmed
Hạng B2
26/7/04
114
14
18
Tp.HCM

hehe, em nói zui bác Kar đừng zận hỉ.?
em hai lúa chẳng bít xe cộ đâu... tại em thấy nó mất công quá nếu các pác rủ nhau kiện cáo
báo chí viết hoài àh..có ngon lên tí nào đâu.. hiiii...
em dọc bữa nọ thấy zui zui, các pác xem chơi
http://www.sgtt.com.vn/web/tintuc/default.aspx?cat_id=621&news_id=21555#content