Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
có thiệt là out lạnh đôi không bác.... cái lỗ đi dưới ghế là gió thổi dưới chân thôi đừng có nghĩ là xe khác không có nhe bác....
Em xin Bác, xe nào mới ra đc Bác T phân tích ưu việt về kỹ thuật thì doanh số lèo tèo. Từ Triton, PS có hệ dẫn độNg tuyệt vời đến Mirage, Attrage dùng khung vật liệu đặc biệt... Giờ xe này thêm Bác vô phản biện nữa thì tội nó, hic.​

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Em xin Bác, xe nào mới ra đc Bác T phân tích ưu việt về kỹ thuật thì doanh số lèo tèo. Từ Triton, PS có hệ dẫn độNg tuyệt vời đến Mirage, Attrage dùng khung vật liệu đặc biệt... Giờ xe này thêm Bác vô phản biện nữa thì tội nó, hic.​
vậy xin phép em rút lui, chứ em sợ nếu đúng thì grandis có thể có 3 dàn lạnh

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
vậy xin phép em rút lui, chứ em sợ nếu đúng thì grandis có thể có 3 dàn lạnh
Dạ thay mặt toàn thể CBNV và anh em sale Mit xin đa tạ Bác ạ.

P/s: Jo, Zing có 2 dàn thì Gra có 3 dàn đúng quá còn gì nữa mà Bác thắc mắc ạ.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Như quảng cáo trên TV thì là nhập nguyên chiếc từ Nhật => Chất lượng Nhật, chắc điểm mạnh nhất
Xe ngon, phù hợp cho gia đình vợ chồng trẻ, nếu ko chán thì tính từ lúc cưới cũng đi được cỡ 20 năm :D
P/S: khi nào mời bố mẹ đi thì cho 02 nhóc xuống 02 ghế cuối. (CX5, CRV ko làm được điều này, mặc dù mâm xe CX5 lớn hơn @God_KillerX :D)

Hạng C
9/4/14
840
969
93
TPHCM
Nếu bác nào có ý định mua Outlander e nghĩ nên mua trước bộ này về độ thêm cho mát mẻ. E đùa tí cho vui :D
từ Escape...đến... Outlander

Tập Lái
16/5/12
15
4
3
45
Như quảng cáo trên TV thì là nhập nguyên chiếc từ Nhật => Chất lượng Nhật, chắc điểm mạnh nhất
Xe ngon, phù hợp cho gia đình vợ chồng trẻ, nếu ko chán thì tính từ lúc cưới cũng đi được cỡ 20 năm :D
P/S: khi nào mời bố mẹ đi thì cho 02 nhóc xuống 02 ghế cuối. (CX5, CRV ko làm được điều này, mặc dù mâm xe CX5 lớn hơn @God_KillerX :D)
Nhập từ Nhật thì đúng rồi. Nhưng SX tại đâu k nghe Mitsu nói tới phải k các bác. Em biết trong ngành máy phát điện. Mitsu SX tại KCN VSIP - VN nhưng k bán trực tiếp tại VN mà đưa về Nhật. Sing rồi mới nhập về VN. Khi đó sale toàn nói là nhập từ Nhật. Sing thôi.