Tập Lái
7/6/20
0
7
2
33
Công ty mình đợt này đang tính cấp cho nhân viên laptop riêng làm việc, cộng thêm đợt này dịch chưa biết khi nào mới ổn nên sếp quyết định chốt luôn, mỗi tội chưa biết nên đề xuất lên sếp model gì, nhờ ae cho mình vài gợi ý với ạ.
Mình làm IT.

• Like
Reactions: giuvung
Hạng B2
12/12/17
135
267
114
www.otosaigon.com
Bác có thể tham khảo các ý kiến của bài viết trước nhé!

• Like
Reactions: quangvu060590
Tập Lái
7/6/20
0
7
2
33
Bác có thể tham khảo các ý kiến của bài viết trước nhé!
Tks bác nhiều, mỗi tội em lướt từ sáng tới giờ chóng mặt quá mà vẫn chưa biết mua em nào, thấy toàn so sánh các hãng ==

• Like
Reactions: Nguyễn Sen
Tập Lái
7/6/20
0
9
2
42
E cũng làm IT đợt trước vừa được cấp cho con precision 5530 đây, ổn nhé, compile code nhanh ko bị delay nhiều, dòng precision thì khỏi phải bàn về hiệu năng rồi.

Tập Lái
7/6/20
0
7
2
33
E cũng làm IT đợt trước vừa được cấp cho con precision 5530 đây, ổn nhé, compile code nhanh ko bị delay nhiều, dòng precision thì khỏi phải bàn về hiệu năng rồi.
dùng lâu dài ổn k bác, vì mua là tính dùng lâu dài bác !

• Like
Reactions: quantran81
Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
Công ty mình đợt này đang tính cấp cho nhân viên laptop riêng làm việc, cộng thêm đợt này dịch chưa biết khi nào mới ổn nên sếp quyết định chốt luôn, mỗi tội chưa biết nên đề xuất lên sếp model gì, nhờ ae cho mình vài gợi ý với ạ.
Mình làm IT.
Bạn phải nói rõ dùng công việc gì, kinh phí tầm bao nhiêu. Màn hình 14, 15 hay 17". Chứ bạn hỏi như vậy cũng khó tư vấn. Bạn tham khảo list dưới cần tư vấn gì add zalo 0913914537 mình sẽ giúp bạn. Thanks.

• Like
Reactions: PMH82
Tập Lái
7/6/20
0
9
2
42
dùng lâu dài ổn k bác, vì mua là tính dùng lâu dài bác !
không biết chứ dùng cũng gần năm thấy ok bác ơi. về mấy dòng máy dell thì yên tâm về độ bền, máy trạm nữa thì càng phải đảm bảo ổn định và sự lâu dài
bác trên kia cũng nói đúng đó, bác muốn mua máy phục vụ nhu cầu ra sao thì phải nói rõ người ta mới dễ dàng tư vấn được.

• Like
Tập Lái
7/6/20
0
8
2
29
không biết chứ dùng cũng gần năm thấy ok bác ơi. về mấy dòng máy dell thì yên tâm về độ bền, máy trạm nữa thì càng phải đảm bảo ổn định và sự lâu dài
bác trên kia cũng nói đúng đó, bác muốn mua máy phục vụ nhu cầu ra sao thì phải nói rõ người ta mới dễ dàng tư vấn được.
Dell dùng thì bao bền bác ơi. Nói chung như ae mình cứ dùng dell là ổn, cứ thấy dòng nào ms ms, review ok xí là quất dc rồi.

• Like