Tập Lái
3/5/16
4
3
3
44
E theo dỗi diễn đàn đã lâu. E mê con Colorado số tự động. Đang dự định lấy mà nghe thông tin sắp ra con Facelift nên còn khá phân vân. Các bác tư vấn giúp e khi nào nó về Việt Nam ạ. Giá cả ra sao. Để e khỏi mắc công đợi ạ.

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
E theo dỗi diễn đàn đã lâu. E mê con Colorado số tự động. Đang dự định lấy mà nghe thông tin sắp ra con Facelift nên còn khá phân vân. Các bác tư vấn giúp e khi nào nó về Việt Nam ạ. Giá cả ra sao. Để e khỏi mắc công đợi ạ.
Theo sự phân khúc thị trường thì hãng xe bên em thường cho ra mắt xe ở thị trường chủ đạo rồi khoảng 1 năm đến 2 năm sau mới mang về thị trường phụ... đáng tiếc là VN mình chỉ đang ở mức thị trường phụ thôi nên có lẽ anh lấy bản hiện nay là đc rồi.
Trước khi xe ra mắt tại VN 1 tháng thì sales mới biết giá và option của xe, nên hiện giờ cũng không ai có giá dự đoán của bản mới đâu anh nhé.
Có lấy thì alo em, em tư vấn thêm, số em trên avatar.
https://www.otosaigon.com/threads/c...an-tai-colorado-2-8-at.8729662/#post-12083345

Hạng B1
Đợi thì em khuyên bác không nên đợi ạ, vì từ Thái Lan về VN sớm nhất cũng phải cuối năm sau ạ.

Hạng B2
6/3/12
136
168
43
i'm waiting here...
đợi chờ là hạnh phúc! (vì em chưa cần gấp). Theo em, bác chủ đợi cho vui nếu chưa cần gấp, chứ năm nay mới mua, năm sau nó ra kiểu mới thì tức lắm, mang tiếng lạc hậu 1 đời... xe :D

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
i'm waiting here...
đợi chờ là hạnh phúc! (vì em chưa cần gấp). Theo em, bác chủ đợi cho vui nếu chưa cần gấp, chứ năm nay mới mua, năm sau nó ra kiểu mới thì tức lắm, mang tiếng lạc hậu 1 đời... xe :D
cuối năm em báo anh giá thách cưới nhé :)

Hạng B1
11/10/15
83
85
18
38
Lại kiểu như Iphone (Sắp có iphone 7 rồi, thôi chờ iphone 8 mua một thể ...)