Hạng B2
5/3/14
312
344
63
Chào các Bác! em xin hỏi các Bác đường về miền Tây ( tới Bến Tre ) bằng xe máy, em muốn đi vào đường song hành với cao tốc SG-TL mà ko biết đường nào để vào, tránh QL1.

Hạng B2
16/9/13
310
142
43
Nếu chạy quốc lộ 1 thì vừa qua cầu vượt hương lộ 2, bác cua phải vào đường dẫn cao tốc Tân Tạo - Chợ Đệm, chạy hết đường lớn rồi chạy thẳng hướng số 2 như hình dưới.

Còn chạy quốc lộ 1 hướng qua cầu Bình Điền, cua phải Nguyễn Hữu Trí thì chạy hướng số 1 như hình dưới.

Lưu ý vẫn có xxx khúc đầu đường cặp hông cao tốc.

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Chào các Bác! em xin hỏi các Bác đường về miền Tây ( tới Bến Tre ) bằng xe máy, em muốn đi vào đường song hành với cao tốc SG-TL mà ko biết đường nào để vào, tránh QL1.
bác đi vầy nè, vừa xuống cầu Bình Điền là quẹo phải liền, chạy thẳng hoài đường Nguyễn Hữu Trí là tới Bến Lức xong quay lại QL1 đi tiếp, chạy nhanh dc khoảng 23km, ko phải ỳ ạch, đường xấu như ngoài QL1. Chạy đường dưới cao tốc nó cũng ko gần hơn mà nó quá hẹp, ko chạy nhanh dc

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Nếu chạy quốc lộ 1 thì vừa qua cầu vượt hương lộ 2, bác cua phải vào đường dẫn cao tốc Tân Tạo - Chợ Đệm, chạy hết đường lớn rồi chạy thẳng hướng số 2 như hình dưới.

Còn chạy quốc lộ 1 hướng qua cầu Bình Điền, cua phải Nguyễn Hữu Trí thì chạy hướng số 1 như hình dưới.

Lưu ý vẫn có xxx khúc đầu đường cặp hông cao tốc.

chạy Nguyễn Hữu Trí lun chứ chạy đường dưới cao tốc làm gì bác, đường dưới cao tốc nếu ko biết ngõ ra chạy vô đường cùng vướng sông Vàm Cỏ lại phải quay đầu lại

Hạng B2
27/6/06
179
87
28
Cái đường đó không đi hết theo chiều dài cao tốc đâu bác chủ ơi, có đoạn bác vẫn phải chạy ra quốc lộ. nên đi quốc lộ luôn cho rồi, đôi khi còn ngắn hơn đi đường này..
Quốc lộ 1 từ Nguyễn Văn Linh đến Bến Lức hơi nhỏ, đường xấu.. bác chủ muốn tránh đoạn này thì đi đường Nguyễn Hữu Trí ( trên bản đồ của bác vuongminh05 có dg tên Nguyễn Hữu Trí đó) bác chạy theo đường này sẽ ra ngay Bến Lức ( bác chủ nên lên vietbando.com để coi cho rỏ nhé..), đường mới làm, rộng rãi, ít xe, êm..

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Cái đường đó không đi hết theo chiều dài cao tốc đâu bác chủ ơi, có đoạn bác vẫn phải chạy ra quốc lộ. nên đi quốc lộ luôn cho rồi, đôi khi còn ngắn hơn đi đường này..
Quốc lộ 1 từ Nguyễn Văn Linh đến Bến Lức hơi nhỏ, đường xấu.. bác chủ muốn tránh đoạn này thì đi đường Nguyễn Hữu Trí ( trên bản đồ của bác vuongminh05 có dg tên Nguyễn Hữu Trí đó) bác chạy theo đường này sẽ ra ngay Bến Lức ( bác chủ nên lên vietbando.com để coi cho rỏ nhé..), đường mới làm, rộng rãi, ít xe, êm..
chính xác Nguyễn Hữu Trí cực dễ đi, đường tốt, mát mẻ, lại ngắn nhất nữa. Vừa xuống cầu Bình Điền là quẹo phải liền vô ngay Nguyễn Hữu Trí.chạy 1 mạch tới Bến Lức luôn.

• Like
Reactions: thich_oto
Hạng B2
16/9/13
310
142
43
Em hay chạy về Tân An nên tới bến lức là e cua ra lại QL 1 chạy tiếp, còn đoạn cặp hông cao tốc phía sau đoạn Bến Lức thì em ko rành.

Đường nhỏ nhưng đẹp và vắng nên chạy rất sướng nha.

Hạng B2
16/9/13
310
142
43
chạy Nguyễn Hữu Trí lun chứ chạy đường dưới cao tốc làm gì bác, đường dưới cao tốc nếu ko biết ngõ ra chạy vô đường cùng vướng sông Vàm Cỏ lại phải quay đầu lại
Tại bác chủ hỏi hướng vô đường cặp hông cao tốc nên e chỉ cho bác chủ cách vô.

E đi 2b từ Gò Vấp về Tân An chạy quốc lộ 1 qua cầu vượt Hương lộ 2, cua phải vào đường dẫn Tân Tạo - Chợ Đệm rồi chạy cặp hông cao tốc, nhanh hơn chạy ra cầu Bình Điền rồi cua vào Nguyễn Hữu Trí. Cả 2 hướng đều ra Bến Lức, rồi tiếp tục chạy quốc lộ 1.

• Like
Reactions: nttanmam