Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
QL14 theo em đánh giá là chạy xe nhàn nhất, mật độ phương tiện vừa phải (nếu k nói là ít), đường cực đẹp, chỉ có điều đường cong nhiều nên các bác phải nương xíu để người nhà ngồi trên xe đỡ say.
Em mới có chuyến du hí 4 ngày trên cung QL14 này, đi được full 5 tuyến đường tránh từ Đắk Nông - Măng Đen, sẽ sớm review cho các bác.

• Like
Reactions: lazzy_vn
Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com
QL14 theo em đánh giá là chạy xe nhàn nhất, mật độ phương tiện vừa phải (nếu k nói là ít), đường cực đẹp, chỉ có điều đường cong nhiều nên các bác phải nương xíu để người nhà ngồi trên xe đỡ say.
Em mới có chuyến du hí 4 ngày trên cung QL14 này, đi được full 5 tuyến đường tránh từ Đắk Nông - Măng Đen, sẽ sớm review cho các bác.
chờ tin sớm của bác đoạn MĂNG ĐEN du hí

• Like
Reactions: siunhanmap1410
Hạng C
7/4/20
651
663
93
34
Nếu có đủ trạm thì là tuyến đường áp lực nhất nhé, lần này hên thôi kk

• Haha
Tập Lái
1/2/21
46
52
18
39
Đừng quá tin Vietmap ở cung này SG-BMT này nhé bác. Cần phải tự coi biển thêm.
Các đoạn vào ra khu dân cư hết bảng đô thị mà đạp là dính ngay đó nhé.
Ko chỉ ql14, chỗ khác cũng phải việt mắt việt mồm là chính. Vietmap chỉ hỗ trợ thêm, nó giúp mình những khi mình lỡ ko thấy, vd xe tải che, cây che bảng, hoặc mình sơ suất ko thấy. Cứ ỷ vào vietmap thì nguy hiểm.

Hạng C
7/4/20
651
663
93
34
Ko chỉ ql14, chỗ khác cũng phải việt mắt việt mồm là chính. Vietmap chỉ hỗ trợ thêm, nó giúp mình những khi mình lỡ ko thấy, vd xe tải che, cây che bảng, hoặc mình sơ suất ko thấy. Cứ ỷ vào vietmap thì nguy hiểm.
bảng mọc lên hay đổi vị trí liên tục, không updte kịp là chuyện bình thường thôi

Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com
bảng mọc lên hay đổi vị trí liên tục, không updte kịp là chuyện bình thường thôi
kinh nghiệm bề dày đi đường và nhận biết tài xế ngược chiều thôi bác,,,,,bảng báo dễ bị thay đổi nên khó xác địh mà PHƯỢT chuẩn đâu

Hạng D
9/1/16
1.673
3.290
123
48
Sài Gòn
trển chắc ít khách sạn đưa lên app thôi chứ làm gì có chuyện hết phòng bác ơi. Mạnh dạn lên tham quan bảo tàng cafe thôi bác
Chân thành khuyên mấy anh chỉ ghé ngang cho biết cái chỗ này, nên dạo một vòng vào buổi chiều cho mát rồi đi qua chỗ đối diện ăn thịt dê cho khỏe.
Nhưng đừng bao giờ mua vé vô bảo tàng nha, toàn một mớ hổ lốn như cái chợ lạc xoong. Bày biện lung tung phèn, chả ra định nghĩa được quy trình như thế nào, nói chung phí tiền. Giờ nhắc vẫn còn tức, không phải tức vì mất tiền mà tức vì nó tự đặt tên bảo tàng mà thực ra không phải là bảo tàng.

• Like
Reactions: nguyenbaonguyen
Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Đợt mới nữa, hay là lần anh đi chung ông anh kỳ trước vậy.. :p
Hỏi biết để khỏi hóng hớt.. :D

• Haha
Hạng C
7/4/20
651
663
93
34
Chân thành khuyên mấy anh chỉ ghé ngang cho biết cái chỗ này, nên dạo một vòng vào buổi chiều cho mát rồi đi qua chỗ đối diện ăn thịt dê cho khỏe.
Nhưng đừng bao giờ mua vé vô bảo tàng nha, toàn một mớ hổ lốn như cái chợ lạc xoong. Bày biện lung tung phèn, chả ra định nghĩa được quy trình như thế nào, nói chung phí tiền. Giờ nhắc vẫn còn tức, không phải tức vì mất tiền mà tức vì nó tự đặt tên bảo tàng mà thực ra không phải là bảo tàng.
Nó có nét đẹp riêng theo ý tưởng của chủ nhân, bác không thấy đẹp ko có nghĩa là nó xấu.
Chung quy lại là ko nên chê, bạc tỉ với 1 đội ngũ kiến trúc sư làm bài bản chứ không phải làm bừa đâu.