Chào các bác,

Bác nào đã từng làm cái này tư vấn cho em cái, diện tích mặt bằng tối thiểu, vốn đầu tư ban đầu, nhân lực , điều gì cần phải lưu ý. Mặt bằng thì phải thuê, nên nếu chủ lấy lại mặt bằng thì chi phí dời cửa hàng có cao lắm không ?? Em đang nhắm khu vực An Phú An Khánh quận 2, ở đây có nhiều rồi, nhưng em thấy cũng có tiềm năng. Thôi em chờ cao kiến của các bác

• Like
Reactions: xlive
DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Làm đi bác, cái này về lâu dài không bao giờ lỗ với cái đà tăng xe bán ra như hiện nay. Mở càng lâu càng nhiều khách vì cái này cần thời gian.
P/s. MỞ đi em giới thiệu mối lấy hàng gốc của thằng bạn, hê hê hê

• Like
Reactions: xlive
Làm đi bác, cái này về lâu dài không bao giờ lỗ với cái đà tăng xe bán ra như hiện nay. Mở càng lâu càng nhiều khách vì cái này cần thời gian.
Đang tìm MB bác, khi nào xong nhờ bác tư vấn thêm, bạn bác có hàng vỏ xe giá gốc hả bác ?

• Like
Reactions: DSG
DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Đang tìm MB bác, khi nào xong nhờ bác tư vấn thêm, bạn bác có hàng vỏ xe giá gốc hả bác ?

Nó phân phối độc quyền từ hãng hàng nhớt oto và bình accu oto,không có vỏ xe, heheheh. Mấy cái này thường đi chung đa dạng hàng để khách dễ tìm đến hơn là chỉ bán 1 món. Nhớt là bán thường xuyên rồi tới accu rồi mới tới vỏ xe mà.
Có tiệm rồi nếu thích thì mình chỉ qua làm mà. :)

• Like
Reactions: bluerockwonder
Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
Em có nguồn vỏ xe giá tốt, bác có cần mình hợp tác nhé

• Like
Reactions: DSG
Hạng B2
28/7/14
176
70
28
nếu được số dép em trên avarta anh chỉ giáo với ạ.