Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/5/13
19
2
1
Kính mong các anh chị tư vấn dùm em đất khu trục vớt, phường bình an, quận 2. dt đất 4X20m. em đang muốn mua để làm nhà ở. thanks nhiều ạ.

Hạng C
24/6/07
877
5.693
93
40
Mình cũng đang kiếm nhà sổ hồng < 5 tỏi đường > 10m ở P. Bình An để mở cty, cụ nào rành thông tin thì cho 1 ít nhé ^^!!

Tập Lái
9/5/16
0
6
2
48
Khu do on dinh ma ban, moi toi khu do lau roi nen hoi cu, gan APAK, phia trong van con may lo dat nhung khong biet ai ban khong, tot nhat ban xem qua co nha dat

Hạng C
24/6/07
877
5.693
93
40
Tuần rồi gọi cho 3 cty môi giới BDS hay gọi cò cho nhanh cũng được, cũng hỏi thông tin khu Bình An, APAK, Bình Khánh... với thông tin đất nền sổ đỏ 4 tỏi và nhà xây sẵn sổ hồng 5 tỏi và đến giờ chả có bạn nào gọi lại, buồn ghê :(

Tập Lái
9/5/13
19
2
1
Tuần rồi gọi cho 3 cty môi giới BDS hay gọi cò cho nhanh cũng được, cũng hỏi thông tin khu Bình An, APAK, Bình Khánh... với thông tin đất nền sổ đỏ 4 tỏi và nhà xây sẵn sổ hồng 5 tỏi và đến giờ chả có bạn nào gọi lại, buồn ghê :(
Thật sự không hiểu nổi thị trường này nữa, có miếng ở đường số 9 ấy 4.2X20 cách đây tháng chủ nhà đòi 4.5 tỏi, tuần trước hỏi môi giới tình hình thế nào kêu chủ ngừng bán. Mình bẩu thế 4.6 tỏi liệu chủ bán ko, ếch thèm gọi lại. chả hiểu điều gì đang diễn ra ở đây!

Status
Không mở trả lời sau này.