Tập Lái
9/11/14
19
12
3
42
Chào anh chị,
em đang quan tâm tới vw Touareg mới, nhưng còn lăn tăn liệu xe có hay hỏng vặt như mọi người vẫn nói không, Và với mức giá 2.5 tỉ còn lựa chọn nào khach không a.
Cám ơn anh chị đã đanh thời gian tư vấn.

Hạng B2
10/7/14
211
176
43
32
Chào anh chị,
em đang quan tâm tới vw Touareg mới, nhưng còn lăn tăn liệu xe có hay hỏng vặt như mọi người vẫn nói không, Và với mức giá 2.5 tỉ còn lựa chọn nào khach không a.
Cám ơn anh chị đã đanh thời gian tư vấn.
Chào anh mình là TVBH của Volkswagen VN, để tiện cho việc trao đổi Touareg anh có thế liện hệ vs mình qua số dt này 0938 073 066 hiện tại Touareg đang hỗ trợ giá rất tốt nhất từ trước đến nay. Cảm ơn anh

Tập Lái
9/11/14
19
12
3
42
Em kinh mong các anh sale lượn được không ạ. Em đang cần tư vấn từ anh chị đã và đang sử dụng xe. Các sale vào đây spam chỉ làm mất hình ảnh của thương hiệu.

Hạng B2
3/7/12
334
20
18
Em kinh mong các anh sale lượn được không ạ. Em đang cần tư vấn từ anh chị đã và đang sử dụng xe. Các sale vào đây spam chỉ làm mất hình ảnh của thương hiệu.
em chào bác, em cũng là sale và cũng là 1 thành viên trên OS, nếu bác muốn có câu trả lời chính xác và khách quan. em sẽ mời bác 1 buổi cafe với khách hàng đã sử dụng xe Touareg. diễn đàn os là nơi để mọi người tham gia bình luận và góp ý, nhưng do đa số các kh của VW đều có công việc nên ít khi lên OS. em nghĩ 1 buổi cafe sẽ hợp lý với nhu cầu nghiên cứu về xe Touareg của bác. còn với giá 2ty5 thì đúng là có rất nhiều sự lựa chọn như xe nhật thì có Mazda CX9, đức thì BMW X3, audi Q5, Mer ML.
còn việc nhiều người vẫn nói hay hỏng vặt thì các dòng VW mang đặc trưng cơ bản ở động cơ và cảm giác lái cùng độ an toàn. không quá nhiều Option tiện nghi bên trong, nói đơn giản là xe nhân dân của châu Âu. nên các dòng Đức thường sau 3 đến 5 năm mới có nhiều dấu hiệu hỏng vặt. nếu bác muốn lái thử hay tìm hiểu thêm về xe Touareg e sẽ tạo mọi điều kiện trên tinh thần gặp gỡ giao lưu.
trên là các ý kiến của em, rất vui dc trò chuyện cùng bác
trân trọng

• Like
Reactions: Pham1106VWVN