Tập Lái
25/4/21
34
9
8
25
[Tư Vấn] Nên chọn loại phim cách nhiệt loại nào cho xe gia đình?
*Ảnh minh họa

Hiện tại em thấy thị trường nhiều loại phim cách nhiệt với giá cả khác nhau. Em đang tìm hiểu loại Wincos của Nhật thấy khá oke vừa chống nắng tốt mà lại thêm được cái an toàn khi vỡ kính.

Em đang phân vân nên chọn 3M hay Wincos ạ ?

Các bác tư vấn giúp e. Em cảm ơn!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/12/18
114
114
45
45
View attachment 2563173*Ảnh minh họa

Hiện tại em thấy thị trường nhiều loại phim cách nhiệt với giá cả khác nhau. Em đang tìm hiểu loại Wincos của Nhật thấy khá oke vừa chống nắng tốt mà lại thêm được cái an toàn khi vỡ kính.

Em đang phân vân nên chọn 3M hay Wincos ạ ?

Các bác tư vấn giúp e. Em cảm ơn!
Cứ 3M chính hãng mà táng đi bác. Chống chói đi đêm theo mình là khác biệt nhất với các loại khác, chứ còn khả năng cách nhiệt, chống nóng thì giờ cũng same same nhau cả.

Attachments

Tập Lái
25/4/21
34
9
8
25
Cứ 3M chính hãng mà táng đi bác. Chống chói đi đêm theo mình là khác biệt nhất với các loại khác, chứ còn khả năng cách nhiệt, chống nóng thì giờ cũng same same nhau cả.
Em cảm ơn bác.

• Like
Reactions: HP_78
Hạng F
29/10/16
11.591
22.253
113
Pháp
Nhớ độ thêm đèn lúc tối trời .. vì chẵng thấy gì cả với phim tối om...... Nhớ là đừng post bài người đối diện nhá đèn vì .. đèn mình quá chói ... nha ...
Cứ dán phim thì đi trời tối thế nào .. càng tối, càng không thấy đường ... và càng tiếp tục độ đèn, chỉ làm giàu cho các tay thương gia TQ bán đồ lung tung .. nào là phim nào là đèn rồi tai nạn, chưởi nhau ...

Nếu nói về chủ đề thì không dán gì cả, nếu có thì thay đổi kính màu, chóng chói, chống nóng mà thôi ... Thân