Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
Cũng đã từng lái đi Phan Thiết, Mộc Bài, Bến Tre, cũng từng từ Đà Nẵng lái đi Huế, và ngày mai đây, t.7, lần đầu tiên, lại 1 chuyến đi xa, Sài Gòn - Đà Nẵng trên chiếc Jolie cùng 6 người thân trong gia đình và cục nhóc đáng yêu của tui (3 tuổi). Những kinh nghiệm của các bác trong 4r này thật là hữu ích, nào là leo đèo, nào là chỉ dẫn đường đi, quán ăn dọc đường, bắn tốc độ...tui ngấu nghiến đọc và sẽ áp dụng trong hành trình của mình. Cảm ơn tất cả, cảm ơn OS, mong các bác chúc cho tui và gđ 1 chuyến đi thượng lộ bình an nhé! Chào thân ái!

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
RE: Vận dụng lí thuyết vào thực hành!

chúc bác có chuyến đi an toàn và thật thú vị.
bác nhớ online tại những trạm dừng chân và cho ae những cảm nghĩ nhé.

chúc thượng lộ bình an !

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Chúc bác thượng lộ bình an, đi chậm thui và hãy nghỉ ngơi khi thấy mệt, đi du lịch mà:D

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Kèm thêm hình thì càng tốt nha bác.:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Có ngay: Em chúc bác và cả nhà thượng lộ bình an. Có gì vui thì post.

Tập Lái
14/6/07
38
0
8
www.oo7.com

Trích đoạn: kittyharry

Cũng đã từng lái đi Phan Thiết, Mộc Bài, Bến Tre, cũng từng từ Đà Nẵng lái đi Huế, và ngày mai đây, t.7, lần đầu tiên, lại 1 chuyến đi xa, Sài Gòn - Đà Nẵng trên chiếc Jolie cùng 6 người thân trong gia đình và cục nhóc đáng yêu của tui (3 tuổi). Những kinh nghiệm của các bác trong 4r này thật là hữu ích, nào là leo đèo, nào là chỉ dẫn đường đi, quán ăn dọc đường, bắn tốc độ...tui ngấu nghiến đọc và sẽ áp dụng trong hành trình của mình. Cảm ơn tất cả, cảm ơn OS, mong các bác chúc cho tui và gđ 1 chuyến đi thượng lộ bình an nhé! Chào thân ái!

Bác cảm ơn sớm thế. Cứ đi xem đã. Xem là có vỡ ra được chút nào không rồi về cảm ơn vẫn chưa muộn. Nhớ mua tí quà cho anh em nhé. Good luck !

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

Chúc bác khám phá những cái mới trên đường QL1. Chúc bác và gia đình có chuyến đi zui ze

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Chúc bác và gia đình thượng lộ bình an và có chuyến đi vui vẻ nhé, nhớ online thường xuyên để chia xẻ.

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Chúc bác có kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ :)
Thượng lộ bình an :)

Hạng D
14/8/06