Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
zin zin tuy ít tiện nghi nhưng xác suất bền cao hơn bác.....em độ từa lưa riết chán dây từa lưa luôn......đỉnh cao của độ xe các anh lớn nói là bán xe
Mình cũng muốn để nguyên chứ cũng lười độ lắm bác, mà ác cái rõ ràng chạy ngoài đường trong tp, nhất là khúc kẹt xe sau đít mấy con san 2019 là thiệt tình bó tay, không biết khi nào nó quẹo luôn, vụ signal nó khó hiểu thiệt tình

Tập Lái
26/10/19
9
3
0
40
kể cả thay bóng LED nhiều xe cũng phải khoan khoét hốc đựng đèn, chóa...để vừa với cái tản nhiệt và cục led driver, nên nếu hãng phát hiện ra khi điều tra bảo hành thì sẽ có nguy cơ từ chối bảo hành

Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
kể cả thay bóng LED nhiều xe cũng phải khoan khoét hốc đựng đèn, chóa...để vừa với cái tản nhiệt và cục led driver, nên nếu hãng phát hiện ra khi điều tra bảo hành thì sẽ có nguy cơ từ chối bảo hành
Em đi xe máy thay bóng led bình thường, không đục khoét gì hết bác, xe hơi thì chưa có kinh nghiệm, để em tìm hiểu thêm :)

Tập Lái
26/10/19
9
3
0
40
Em đi xe máy thay bóng led bình thường, không đục khoét gì hết bác, xe hơi thì chưa có kinh nghiệm, để em tìm hiểu thêm :)
Xe hãng khác ko biết nhưng riêng hyundai có nắp chống nước rất nông , chắc chắn phãi khoét. Xe máy với xe oto là khác hoàn toàn nhé, và bạn đang hỏi là về xe oto.

• Like
Reactions: Kayashi