Hạng C
15/7/15
654
994
93
Hok biết anh Mặt trời VN có xin dc giấy phép hok hay làm chui giống Uber và Grab ta?!
Hóng cạnh tranh nâng cao chất lượng, giảm giá cước... Và người tiêu dùng được lợi. :3dtanghoa:
Vinasun quyết chơi khô máu với Uber dồi

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
em tin rằng Vinasun đầu tư nửa vời và còn lâu mới qua được Uber... xe thì cũ, tablet KingCom chạy qua ngã tư cả khúc thì định vị còn chưa tới ngã tư, chạy qua gờ giảm tốc cai tablet mún rớt luôn. nói chung cuộc chơi thì kẻ đi đầu luôn có nhiều lợi thế

• Like
Reactions: Ksaigon
Hạng B2
21/9/13
387
381
63
em tin rằng Vinasun đầu tư nửa vời và còn lâu mới qua được Uber... xe thì cũ, tablet KingCom chạy qua ngã tư cả khúc thì định vị còn chưa tới ngã tư, chạy qua gờ giảm tốc cai tablet mún rớt luôn. nói chung cuộc chơi thì kẻ đi đầu luôn có nhiều lợi thế
Cho em hỏi ngu là nó gắn cái tablet đó để làm gì vậy bác? Thấy khoan taplo bắt ri vê nhìn kinh quá.

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Người Việt Lam cũng sáng tạo phết nhẩy, Grab cũng của VN mình phải hok các bác?

Các ông nước ngoài chỉ có thể bóp chết ông nội... địa bằng trường vốn kiểu coca, cola, pepsi thôi, rồi thu lợi nhuận sau, nhưng dịch vụ thì khó hơn sản xuất rồi.

Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
Người Việt Lam cũng sáng tạo phết nhẩy, Grab cũng của VN mình phải hok các bác?

Các ông nước ngoài chỉ có thể bóp chết ông nội... địa bằng trường vốn kiểu coca, cola, pepsi thôi, rồi thu lợi nhuận sau, nhưng dịch vụ thì khó hơn sản xuất rồi.
Grab hình như của Malay bác ơi

Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
Nói thật bí bách quá mời đi bọn VNS, chứ ưu tiên số 1 giờ là UBER, 2 là Grab, tài xế của grab hơi bèo, nói chuyện hơi ngông , ko lịch sự lắm,

• Like
Reactions: thamtubang
Hạng C
13/11/14
610
439
63
HCMC
Thấy thiên hạ ăn nên làm ra thì vội vàng bắt chước làm theo .... nhưng hiệu quả thế nào thì chưa biết trướcchứ thái độ và phong cách phục vụ thượng đế của hãng này thì thua chắc rồi.

• Like
Reactions: volvo960