Hạng C
20/4/18
969
1.793
108
47
Bình Dương
Anh đã quy chụp thế này thì khó mà mình tranh luận khách quan lắm ạ

1. Lỗ không? Hãng Toy cũng là người kinh doanh mà lại đi làm lỗ ???
2. Bản chất của việc mua bán là abc đúng nhưng còn thiếu anh ơi- Chất lượng dịch vụ để mua bán lâu dài nữa anh - Vậy đâm đầu theo số xe bán được ( giảm giá- tỉ suất lợi nhuận trên đầu xe giảm) để làm gì ? Sở dĩ Toy vẫn được người dùng đánh giá cao mặc dù trên xe cùng phân khúc các hãng khác nhiều công nghệ hơn, ngoại hình hiện đại hơn,... là vì máy móc bền bỉ, sự uy tín, kỹ thuật viên tay nghề cao, êm ái, ổn định, ít trượt giá với khách hàng đã mua xe, sự an tâm,.. Anh nhìn các bình luận của các thành viên OS bên trên thử xem
3. Bao nhiêu xe nhập các hãng khác gọi là giảm giá rất nhiều vậy anh? Cái em nói giá xe tại VN cao do thuế là nói thị trường xe oto các hãng chung so với nước khác.
- Thế anh mua phụ kiện chỗ nào không xuất Hóa đơn cho anh thì anh cứ thẳng tay report cho cục thuế dùm em ?
- Hãng là người quyết định giá bán dựa trên thị trường chung và target mong muốn đại lý đạt được.

Nếu được em xin phép mời anh cafe - chai bia anh em mình trao đổi, cũng như em có thêm cơ hội học hỏi thêm về kiến thức của anh
Hề hề hề.....
Tạm nghỉ nha....?
Cậu lái ô tô đi đường lộ, mình chạy xe đạp điện đi đường xóm....match nhau thế nào được! nhì...?
Mai cậu lại đi bán xe nha? mình lại đi trộn hồ tiếp, cuối tháng này lên thợ rồi...
Cfe, Beer mình cũng thích nhưng đang giãn cách thế này, sao đặng...Mà mình beer với cfe là chỉ nói chuyện massage, em út thui.....dở lắm :)
Cuối từng zui zẻ he!
Toy sắp toi thạc rồi....
Mình thạc!

• Haha
Reactions: Dangpham