Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Vỏ xe thay được 1 tháng sụp ổ gà bị phù được bảo hành kg vác bác?
e mới thay vỏ xe được 30 ngày,lể 2/9 vừa rồi e đi bị sụp ổ gà võ bị phù,e ra vạn lợi ở q7 thì nói là 95% là hảng không chịu bảo hành với lý do hảng kg chịu nhưng bên vạn lợi nói để chuyển về hảng coi sao,hẹn e trên 15 ngày mới có kết quả ah,bác nào có bị như a kg ah?kết quả sao ah?e nghe anh chủ vạn lợi trả lời kiểu này chắc thua quá,khi nào co kết quả e up lên ah

• Like
Reactions: truong_dalat
Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
e mới thay vỏ xe được 30 ngày,lể 2/9 vừa rồi e đi bị sụp ổ gà võ bị phù,e ra vạn lợi ở q7 thì nói là 95% là hảng không chịu bảo hành với lý do hảng kg chịu nhưng bên vạn lợi nói để chuyển về hảng coi sao,hẹn e trên 15 ngày mới có kết quả ah,bác nào có bị như a kg ah?kết quả sao ah?e nghe anh chủ vạn lợi trả lời kiểu này chắc thua quá,khi nào co kết quả e up lên ah
Hãng sản xuất vỏ xe không bảo hành nhưng Bác thuê luật sư kiện Bộ Giao thông vân tải với lý do lừa gạt người tiêu dùng vì xe mình có đóng phí đầy đủ nhưng họ không đáp ứng bảo đảm an toàn đường xá dẫn đến phù vỏ
Xin chia buồn

Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Hãng sản xuất vỏ xe không bảo hành nhưng Bác thuê luật sư kiện Bộ Giao thông vân tải với lý do lừa gạt người tiêu dùng vì xe mình có đóng phí đầy đủ nhưng họ không đáp ứng bảo đảm an toàn đường xá dẫn đến phù vỏ
Xin chia buồn
Sẵn đó bác chỉ luật sư nào nhận vụ này luôn đi .....

Hạng B2
29/6/17
373
5.107
93
34
Không đc đâu bác. Thợ sẽ coi phía trong vỏ , nó sẽ bị nứt tgif k bảo hành . Xe e mới mua đi có 2000km mà bị phù 2 bánh trước còn k đc bảo hành từ hãng bán xe và vỏ xe

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
14/12/16
580
340
63
Em nghĩ do xuống ổ gà hoặc tự phù mà tới 30 ngày thì bro có vẻ khó rồi. 2 3 ngày đền còn dễ chứ tận cả tháng cũng khó lắm.