Tập Lái
30/6/15
2
16
3
Vũng Tàu
Xin chào các members trong đại gia đình otosaigon.com.
Như vậy là sau bao nhiêu đồn đoán xa gần và mong đợi, cuối cùng VW Passat chính hãng cũng sẽ sớm xuất hiện tại các đại lý tại Việt Nam vào khoảng thời điểm quý 4 năm nay với những hình ảnh mê hoặc đến từng chi tiết
VW Passat chính hãng sắp xuất hiện...

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
đẹp quá. như này thì camry và es250 bán cho ai đây :D
Passat thì quá hay rồi, nhưng về VN thì vái Cam bằng cụ hết bác ạ :(.

Phân khúc này chật chội quá rồi, 70% là Cam rồi, các cụ Legacy, Passat, Latitude, Teanna, Mazda, Accord tranh nhau 30% còn lại. Nhìn mà buồn cụ ạ.

Dự là em này về VN tần 1,4-1,6 tỏi.

Tập Lái
30/6/15
2
16
3
Vũng Tàu
Cụ comrang nói chí phải, nhưng dù sao cũng phải thừa nhận rằng Volkswagen "không phải dạng vừa" đâu nhé ! nếu xét về mặt công nghệ, an toàn và thương hiệu cũng như sự tín nhiệm của người tiêu dùng trên toàn cầu.
Mặc dù Cam bành trướng thị phần không nhỏ trong phân khúc này suốt bao năm qua nhưng nếu nhìn lại trong khoảng 2 năm trở lại đây chúng ta sẽ thấy rằng những thương hiệu xe Đức không còn xa lạ với người tiêu dùng Việt mà Volkswagen là một trong số đó.
Ở thương hiệu Volkswagen chúng ta có tất cả được các yêu tố như: nổi tiếng, độ an toàn cao, tiết kiệm nhiên liệu, sự bền bỉ .... và nhất là giá cả cũng nằm trong mức thấp nhất so với các "anh em Đức" của nó như BMW, Audi, Mercedes...
Vẫn mơ về em nó dù rằng không biết em nó có ngó lại mình không nữa....

Tập Lái
21/5/15
9
3
3
40
quá mê em này! phải nói vợ cho cưới em này mới được!

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM
Sales pm cho mình giá với thông số kỹ thuật chi tiết được không?