Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
11/3/11
951
456
63
Bác phuccao No1. bác làm mà không kêu em qua mó tay phụ bác chút.
Em góp thêm ý kiến: bác canh lại khe hở xupap xăng và thoát theo như bác 4 đưa tốt hơn. nếu khe hở đó rộng là có kêu giữ luôn đó bác.

• Like
Reactions: Phuccao
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Bác phuccao No1. bác làm mà không kêu em qua mó tay phụ bác chút.
Em góp thêm ý kiến: bác canh lại khe hở xupap xăng và thoát theo như bác 4 đưa tốt hơn. nếu khe hở đó rộng là có kêu giữ luôn đó bác.
Hí..hí... bác pxtanh khen làm em mắc cỡ quá xá lẽ ..hi...hi..thank bác nhiều nhiều :3dtanghoa::3dtanghoaheo: sorry bác mình vừa học vừa làm lại vừa lo "kím cơm" nên rảnh tời đâu thì làm tới đó ấy mà. Nào giờ chỉ "mần 1 mái" hôm bữa nhờ sư phụ trên núi số 2 Phổ Quang truyền bí kiếp, mình mới dám "mần 4 mái" lần á..

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: pxtanh
Hạng C
11/3/11
951
456
63
Hí..hí... bác pxtanh khen làm em mắc cỡ quá xá lẽ ..hi...hi..thank bác nhiều nhiều :3dtanghoa::3dtanghoaheo: sorry bác mình vừa học vừa làm lại vừa lo "kím cơm" nên rảnh tời đâu thì làm tới đó ấy mà.
bác có kiểm tra đai kéo cam xupap luôn không.

• Like
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Bác chụp dùm em vị trí lắp, loại đèn và công tắc được không bác?
Vị trí đèn soi mứt mình lắp dưới táp lô và dưới gầm ghế trước(ghế tài+phụ) đèn là đèn led siêu sáng lắp rọi xuống chân(sàn) còn công tắc thì lắp chung đèn Daylight

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Kể ra cũng có nhiều loại mứt và mỗi người quan niệm lắm nhỉ. Đèn soi mứt của em nó thì như thế này, công dụng soi mứt (cứt) để phòng tránh dẫm đạp lên đó:

Trong khí đó mứt của bác thì soi trong xe luôn: (chắc là trong xe có mứt)
img_0904-jpg.134275
Ông bà dạy rằng có loại người thích xem "cứt người thì thối, cứt mình đem gối đầu nằm vẫn thơm!" ...Há..Há. Thành ra thơm hay thối thì người đọc điều hiểu mà.

Hạng B2
17/10/07
162
109
43
Bác Phuccao ở địa bàn nào vậy, hôm nào có dịp cho em thưởng lãm xe của bác chút để biến xe cỏ em thành xe "sang siêu" coi như thế nào....

• Like
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Bác Phuccao ở địa bàn nào vậy, hôm nào có dịp cho em thưởng lãm xe của bác chút để biến xe cỏ em thành xe "sang siêu" coi như thế nào....
Mình ở Q.Bình Tân bác ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.