Tập Lái
2/12/12
43
37
18
antuongtre.com
Chào các bác!
Xe mình gửi ở chung cư nhưng mấy tay bảo ệ cất xe lái ẩu quá làm xe bị xược 1 vệt dài ở giữa và bị ở phía trước và sau ( Nhìn xót xe lắm ). Mình có mua bảo hiểm của Liberty ko biết lí do thế có được bảo hiểm hay ko? Nên đem đi sơn lại luôn hay là đợi nhiều nhiều rồi sơn luôn 1 thể các bác nhỉ? Và ko biết chi phí mình phải chịu là bao nhiêu, mình đang đi E250 - 2014. Các bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp mình với nhé!
Thanks!!!

Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
Có bảo hiểm mà lo gì bác, cứ đem vào hãng giải quyết là xong, alo Sale đã bán xe cho bác để trợ giúp.... mà thường thì cho dù bị sao đi nữa thì thường em "tự nhận lỗi" thì đỡ rườm rà hơn. Tuỳ plan bảo hiểm của Liberty mà phí khác nhau, thường là 1tr + chi phí nhỏ khác

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: harovn
Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.611
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Tùy theo gói bảo hiểm bác đã mua như thế nào: gói miễn thường bậc tháng, gói miễn thường 1tr, gói miễn thường 2tr.
Nếu trầy sướt nhiều thì mang vào sơn lại, nếu trầy sướt ít thì để nhiều rồi làm một lần cho tiện.

Tập Lái
2/12/12
43
37
18
antuongtre.com
Hôm trước nó bị nhẹ... Hôm qua em bị ma xui quỉ khiến quẹt phát vào cột điện... đã gọi cho Liberty đi làm lại mất 1 triệu, công nhận bên Lib họ làm nhanh và chuyên nghiệp thật..