Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
GLC 250 1 tỷ 879 , Tiguan 1 tỷ 699 , Tiết kiệm 180 Triệu, chừ có phải ít đâu.
Vã lại GLC lắp ráp, Tiguan nhập nguyên chiếc từ Đức.
Sang năm khả năng GLC leo lên 2 tỷ là rất cao.
thì bác cứ xi nghĩ đi, Tiguan vs GLC, giá cũng ngang nhau đó chứ ko phải vừa đâu :) Dù sao cũng là xe Đức

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Đứng về phía khách quan bản thân. Tiếp xúc với khách hàng đang dùng xe Volkswagen thì họ đều cho 1 thông điệp là xe rất ít hay hư hỏng vặt.
Chỉ có điều trước đây Service còn ít, còn nhiều hạn chế về mặt sữa chữa và bảo dưỡng thì nay đã thay thế và nâng cấp hiện đại hơn.
View attachment 1406512

Thí điểm 2 Service 4s tại Việt Nam :
- VW 4S Long Biên - Số 03 Nguyễn Văn Linh, Q.Long Biên, Hà Nội
View attachment 1406445
- 4S VW Sài Gòn - 4A Trường Chinh. P.15, Q.Tân Bình, HCM
View attachment 1406456
Được cái là xưởng được các bác đi Merc, Audi hay ghé thăm và sửa chữa lắm ạ. :p
Bác còn gì thắc mắc cứ ới em, hoặc bác có thể tham khảo tại đây !!

Xe nào cũng phải hư thôi, máy móc mà. e dự là hàng VW thì chi phí phụ tùng rẻ hơn thôi. tuy nhiên thì mạng lưới phân phối dịch vụ của Mẹc chắc chỉ có Thaco mới cạnh tranh nổi

Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Xe nào cũng phải hư thôi, máy móc mà. e dự là hàng VW thì chi phí phụ tùng rẻ hơn thôi. tuy nhiên thì mạng lưới phân phối dịch vụ của Mẹc chắc chỉ có Thaco mới cạnh tranh nổi
Đúng là phải hư chứ.
Nhưng nếu ông hư 7-8 thì tôi chi 2-3 thôi.
Chứng minh điều đó rằng : Là những xe bán chạy nhất châu âu.
https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-x...at-chau-au-2017-toyota-vang-bong-3689107.html
Trong tương lai chưa ai nói trước được điều gì, Khi Volkswagen đang được nằm trong tay ông chủ lớn xe nhập khẩu ở Việt Nam, cũng như xe phổ thông như các đại lý Ford Bình Triệu, Phú Mỹ Ford, Hyundai Trường Chinh, Ford Nha Trang, Ford Vũng Tàu. Thì không có nghĩa lý nào họ không đầu tư vào con người cũng như cơ sỡ hạ tầng. Để người tiêu dùng nào cũng có thể dùng VW.

• Like
Reactions: nemohappi
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Đúng là phải hư chứ.
Nhưng nếu ông hư 7-8 thì tôi chi 2-3 thôi.
Chứng minh điều đó rằng : Là những xe bán chạy nhất châu âu.
https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-x...at-chau-au-2017-toyota-vang-bong-3689107.html
Trong tương lai chưa ai nói trước được điều gì, Khi Volkswagen đang được nằm trong tay ông chủ lớn xe nhập khẩu ở Việt Nam, cũng như xe phổ thông như các đại lý Ford Bình Triệu, Phú Mỹ Ford, Hyundai Trường Chinh, Ford Nha Trang, Ford Vũng Tàu. Thì không có nghĩa lý nào họ không đầu tư vào con người cũng như cơ sỡ hạ tầng. Để người tiêu dùng nào cũng có thể dùng VW.
Đương nhiên, nếu giá thay thế phụ tùng rẻ như Thánh thì xe này e chắc chạy đầy đường ngay. Còn nếu tiệm cận Bim Mẹc thì bác biết ntn rồi. Tay chơi VN đã sử dụng bim mẹc và chọc chạch vài chục năm rồi nên kiến thức kha khá. Còn em này dù sao cũng lính mới, time mới trả lời là ẻm có hư vặt ko? Phụ tùng có rẻ ko? Tất cả hiện tại chỉ là quảng cáo mừ.
còn chủ của mẹc là mẹc VN, chủ bim là Thaco. E dự kiếm được em nào to hơn 2 em này cũng khó nhe

Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Theo thông tin mới nhất. Tháng 3 này sẽ tổ chức lễ ra mắt All-Space tại Việt Nam. Thời gian rơi vào giữa tháng 3/2018.
Tin vui cho bác nào đã và đang đợi em ấy về. Tình hình đặt chờ xe tăng lên từng ngày.
Có nhiều bác hỏi em, ủa sao xe chưa có mà tụi em bán hay vậy.
Tại vì xe nhập Đức 100%, đã cập nhật thông tin và giá xe rõ ràng. Cũng như chính sách thoả thuận rất thoả đáng nên nhiều bác mạnh dạng đời chờ vợ 2, vợ 3 thôi ạ.
Có thông tin mới nhất em sẽ gửi đến các bác. Hoặc Call : 0978877754
Hoặc các cụ ghé trực tiếp Showroom : 120 Trần Hưng Đao, P.Phạm Ngũ Lão, Quân 1. HCM
Xe Volkswagen Tiguan Allspace - Sẽ Trang Bị Công Nghệ Gì Khi Về Việt Nam.

Attachments

• Like
Reactions: neneros16
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
xe ngon nhưng giá này chắc người tiêu dùng sẽ mua 1 con cx5 + 1 con polo tổng cộng 9 chỗ.

giá bán khoảng 1.3-1.4 tỏi mới Ok