Tập Lái
24/11/11
44
4
8
Tình hình là em chuẩn bị thay dàn vỏ mới cho vợ 2 của em nhưng chưa biết nên dùng loại nào cho êm và ít bị ăn đinh và đá cắt cả, mong các bác trên diễn đàn có kinh nghiệm thì chỉ giáo dùm em với ạ, em xin chân thành cảm ơn các bác. Ah xe của e đang xài cỡ lốp 235/55/R18 ạ.

Tình hình là em chuẩn bị thay dàn vỏ mới cho vợ 2 của em nhưng chưa biết nên dùng loại nào cho êm và ít bị ăn đinh và đá cắt cả, mong các bác trên diễn đàn có kinh nghiệm thì chỉ giáo dùm em với ạ, em xin chân thành cảm ơn các bác. Ah xe của e đang xài cỡ lốp 235/55/R18 ạ.
Anh thử đi dòng kUMHO VN nhé giá mềm mà đi êm ru , không tiếng ồn ạ
www.hongcuong.net

• Like
Reactions: Xe-chuong-ga®
Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Hehe. Khó mà đáp ứng tiêu chí của bác. 2 phía đối nghịch nhau
Êm thì mềm, dể bị ăn đinh và đá cắt
Ồn thì cứng, khó ăn đinh đá hơn bác.
trong box nầy đã bàn luật rất nhìu ( bác năng đọc cm xíu ) Bác tìm hiểu rồi quyết định

• Like
Hạng B1
13/1/15
76
9
8
46
bác dùng kumhoo thì giá hạt dẻ ,nhưng chuẩn nhất thì bridgestone nhe bác giá thành thì hơi cao tí ,bác cần gì thêm đt em 0903702177 ,

• Like
Hạng D
21/10/14
4.304
7.150
113
Vung Tau
Ngon bổ rẻ thì Kumho VN bác....
Rất ngon, rất bổ, không rẻ thì Michelin Latitude Tour HP....êm ru!