Tập Lái
17/11/12
33
0
6
tình hình là em chuẩn bị mua cruze mới và cửa hàng đã độ sẵn bodykit , nhưng em có thắc mắc muốn hỏi các pác trên f4 khi mua như vậy thì những món đồ zin mình có được giữ không hay hãng xe lấy những món đó . giá mua cruze ls 510 tr ( đã độ body) và giá như vậy đã hợp lý chưa hay em bị hố ? kính xin các pác cho ý kiến ạ ?

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Bac chup giup e bo bodykit cua bac sap mua dc ko ah,e thay o hang cuc ky hiem khi co san bodykit cho cruze do bac,bac mua xe o dau ma co san bodykit the,e thay rat ngac nhien ah,e da hoi tu bac ra,nam ,ma ko co showroom nao co bodykit a,nen da fai tu nhap ve.sorry vi e ko viet tviet dc

Hạng B2
5/11/11
498
0
16
Hahhah phải thấy mặt mới đặt tên được... cho vài tấm hình xem....

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
yeu xe hoi nói:
Bac chup giup e bo bodykit cua bac sap mua dc ko ah,e thay o hang cuc ky hiem khi co san bodykit cho cruze do bac,bac mua xe o dau ma co san bodykit the,e thay rat ngac nhien ah,e da hoi tu bac ra,nam ,ma ko co showroom nao co bodykit a,nen da fai tu nhap ve.sorry vi e ko viet tviet dc
Sony Ericsson mà ko gõ TV đc à? Hôm nào anh lại phải ghé VP phụ đạo thêm về smartphone cho chú nữa rồi. Haizzz...