Tập Lái
7/3/15
2
3
3
40
Sau khi nghiên cứu em quyết định sẽ mua Mini Cooper S bản 5 cửa mới ra. Có bác nào trong này làm ở Mini Sài Gòn không ạ? Cho em xin cái giá hữu nghị với. Em sốt lắm rồi, mua ngay lập tức. Hà Nội cũng có Mini nhưng em ko thích mua của chúng nó.
Mà có bác nào can em không nhỉ? Em vẫn hơi băn khoăn một tí.

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Cớ j HN có mà bác lại mua trong SG,mà Sg chưa có SR mini mà bác...

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
híc híc bác nói quá. trong SG vẩn có SR mini mà bác, vị trí ngon lành luôn àh nha!

• Like
Reactions: LeVanAnhTuan
Hạng C
5/2/09
594
4.207
93
Mini ngoài đó deal được giá tốt hơn trong SG, bác cần nắm thêm thông tin, nếu bác ở HN. Mà 5 cửa nhìn chán, e thích 3 cửa bản S hơn.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Có show room mini trong Sài gòn tại Nguyễn Văn Trỗi - Phú nhuận đó.
Với Mini 5 cửa mới ra, em nghĩ giá khó deal lắm, trừ khi một thời gian doanh số nó kém thì may ra deal giá được.
Tuy nhiên với Mini mới, rất nhiều cải tiến và thay đổi ở động cơ, nhất là động cơ 3 máy bản non S, động cơ của nó đoạt giải trong dòng dưới 1.5 lít năm vừa rồi đó. Rất đáng để mua con này.
Còn bản S với động cơ 4 máy thì thực sự nó...quá mạnh và quá nguy hiểm!

Hạng C
5/2/09
594
4.207
93
Có show room mini trong Sài gòn tại Nguyễn Văn Trỗi - Phú nhuận đó.
Với Mini 5 cửa mới ra, em nghĩ giá khó deal lắm, trừ khi một thời gian doanh số nó kém thì may ra deal giá được.
Tuy nhiên với Mini mới, rất nhiều cải tiến và thay đổi ở động cơ, nhất là động cơ 3 máy bản non S, động cơ của nó đoạt giải trong dòng dưới 1.5 lít năm vừa rồi đó. Rất đáng để mua con này.
Còn bản S với động cơ 4 máy thì thực sự nó...quá mạnh và quá nguy hiểm!
Chính xác, chạy 3 cửa dòng S thì nài phải cứng, chỉ nên dùng bản 1.5 là quá đủ.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: onlyspeed