Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
29/12/13
0
61
12
Topic kia dài quá chắc mod khóa, các bác tiếp thảo luận theo topic này nha

Hạng B2
22/5/13
124
177
43
Các bác nói nhiều nhưng đã chọn dc ai đủ trình cương với a Hà chưa? Theo tôi nếu ta yếu thì phải cậy đông. Đề nghị xem hợp đồng làm điện, nhựa đường, cây xanh...còn không đ đóng tiền

Tập Lái
16/12/14
0
43
12
43
Topic kia dài quá chắc mod khóa, các bác tiếp thảo luận theo topic này nha

Chắc ko phải do dài đâu bác! Nhìn mà xem đầy chủ đề trong chuyên mục này >150 pages. :)

Chắc nick cũng sẽ bị locked. Dù sao đi nữa, em đồng ý với bác Lập. Ko đất = xin lỗi *** có tiền nong *** gì hết!

• Like
Reactions: sanhdieu365
Tập Lái
29/12/13
0
61
12
các bác nào dự định đi thì post vào topic này nha, topic kia có vấn đề rồi

Hạng B1
2/12/06
85
390
53
Xìgòn
Em sẽ mời 1 LS đến buổi offline để xem xét và tư vấn cho AE. Đề nghị các bác fix ngày.

Hạng B2
22/5/13
124
177
43
Không cần LS đâu bác, mục đích của mình là cần đất làm nhà chứ đâu cần ra toà. Cứ bình tĩnh qua tết cứ gần đến hẹn cứ tập trung lại xuống đó đối thoại cung chưa muộn. Như tôi nói nếu làm điện toàn khu đó 2 tháng là done

Tập Lái
16/12/14
0
43
12
43
Em search google ra file này, có vẻ là form mẫu: http://daihuucorp.vn/upload/mau-hop-dong-gop-von-du-an.doc

3.4 Đợt 4 Sau khi hoàn thành hệ thống cơ sở hạ tầng (dự kiến cuối năm 201O) bên A giao nền đất cho bên B tiến hành xây nhà, bên B sẽ góp cho bên A là 15% (mười lăm phân trăm) giá trị nền đất

3.5 Đợt 5 Sau thời gian 12 tháng kể từ khi bên A bàn giao nền cho bên B góp vốn cho bên A là 5% ( Năm phần trăm) giá trị nền đất

Chữ "tiến hành xây nhà" rất có giá trị!

• Like
Reactions: hoang kimlap
Tập Lái
16/1/15
0
28
12
44
Em đọc thông báo bên ATL gửi qua, đối chiếu với hợp đồng quả thấy họ Hứa quả thật tài năng nhưng vô liêm sỉ quá. Ai ký hợp đồng với ảnh từ 2007 đến giờ chắc tức ứa máu. Có điều dự án thu tiền của dân cả chục năm, hợp đồng khai lậu để trốn thuế, đến giờ chưa giao được nền, giờ lại tiếp tục giở trò nữa thì nếu đưa ra tòa hay tố cáo lên chính quyền và có nhiều người tham gia thì em nghĩ không đơn thuần là vụ việc dân sự nữa đâu, các bác đừng lo

• Like
Reactions: hoang kimlap
Status
Không mở trả lời sau này.