Tập Lái
11/12/23
14
23
3
33
Dạ xin chào mấy anh, mấy anh có kinh nghiệm cho em hỏi sắp tới em có chuyến đi Đà Lạt với gia đình, dự kiến sẽ đi quốc lộ 28 qua đèo Gia Bắc . Vậy mấy anh cho em hỏi liệu xe sedan 1.4 AT , cụ thể là Accent thì có leo đèo này nổi không ạ , xe em đi 4 người và đi buổi sáng , tiêu chí là đi du lịch với gia đình nên sẽ đi từ từ ngắm cảnh , còn đi quốc lộ 20 thì em ngại xe rau hay vượt ẩu lắm , em xin cảm ơn trước !

Xin ý kiến đi đèo Gia Bắc quốc lộ 28 bằng xe sedan 1.4
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/3/15
1.350
20.213
113
Dạ xin chào mấy anh , mấy anh có kinh nghiệm cho em hỏi sắp tới em có chuyến đi Đà Lạt với gia đình , dự kiến sẽ đi quốc lộ 28 qua đèo Gia Bắc . Vậy mấy anh cho em hỏi liệu xe sedan 1.4 AT , cụ thể là Accent thì có leo đèo này nổi không ạ , xe em đi 4 người và đi buổi sáng , tiêu chí là đi du lịch với gia đình nên sẽ đi từ từ ngắm cảnh , còn đi quốc lộ 20 thì em ngại xe rau hay vượt ẩu lắm , em xin cảm ơn trước !
Đi tốt bác ơi, đường hơi hẹp nên để ý khi vào các cua nhé bác. Chúc bác và gia đình du lịch vui.

Tập Lái
9/8/16
40
40
18
45
Mình cũng tính tháng tới đi, dọc đường thì có địa điểm nào ghé ăn uống nghỉ ngơi ổn không mấy anh?

• Like
Reactions: Animalblazzer
Hạng B2
17/9/13
350
2.182
96
Bác đi sáng thì cũng không cần ngại xe rau.

Thông tin thêm cho bác có thể bác cần:

1. đường Cam Ly (chạy ngang Puppy Farm) đang đào bới làm đường, bụi mịt mù, lởm khởm, nên tốt nhất là né, đặc biệt là sedan.

2. Ngay khúc ngã ba Trần Thánh Tông và đường Hoa Hồng, đang là đại công trường, cũng bụi mù mịt.

3. Đèo Mimosa cũng đang sửa, nếu thuận tiện thì đi đèo Sacom đẹp và êm hơn nhiều.

Tập Lái
11/12/23
14
23
3
33
Bác đi sáng thì cũng không cần ngại xe rau.

Thông tin thêm cho bác có thể bác cần:

1. đường Cam Ly (chạy ngang Puppy Farm) đang đào bới làm đường, bụi mịt mù, lởm khởm, nên tốt nhất là né, đặc biệt là sedan.

2. Ngay khúc ngã ba Trần Thánh Tông và đường Hoa Hồng, đang là đại công trường, cũng bụi mù mịt.

3. Đèo Mimosa cũng đang sửa, nếu thuận tiện thì đi đèo Sacom đẹp và êm hơn nhiều.
Cảm ơn bác nhiều ạ