Hạng C
12/10/05
587
32
28
43
Bữa nay công việc của Bác bề bộn lắm hay sao mà ít post bài vây?anh em đang chờ bác đó mà

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44
RE: Bác lái xe cẩu ơi!

Bác cứu hỏa có vụ nào mà muốn ảnh của bác Lái xe cẩu?
Nếu không thì đừng mong bác ấy pót bài nhé!!!:D:D:D

Hạng B1
16/8/04
73
1
8

Trích đoạn: xecuuhoa

Bữa nay công việc của Bác bề bộn lắm hay sao mà ít post bài vây?anh em đang chờ bác đó mà

Trời ơi. Bác LXC cũng có lần tự sự là chỉ mong ít xuất hiện cho anh em OS bớt nỗi buồn về chuyện chết chóc. Nhớ mấy cũng chỉ mong gặp bác ấy để có thêm chuyện vui mà thôi Bác ạ.

Dạ Dạ có em đây.

Các bác chúc E nhiều quá nên dạo này E thất nghiệp rùi :(:(

Mấy hôm nay kô có gì đặc biệt cả, nếu có E sẽ kể chuyện hầu các bác ngay.

Mà để cho E đỡ đói, E nhờ các bác thương tình nếu chạy trên đường thấy có vụ nào ấn tượng thì ghé lại cho bác tài cái số mobile của bên em 0909.116.116 để E kiếm 1 tí cho đỡ móm. Xong rùi nhớ nhắn tin cho luôn là "Nhớ chụp ảnh và làm phóng sự cho báo OS đấy" là E biết liền à. E sẽ ghi nợ các bác một ly ca fe ban mê lun.

Hôm rùi nói chuyện với giám đốc về OS 4 Rum và các câu chuyện của AE trong box An toàn , giám đốc nói sẽ bàn bạc và thông báo chính thức về mức ưu tiên cho các bác nào có tem của OS member trên xe nếu chẳng may vợ hai tự nhiên trở tính khó bảo .:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Bác LXC nhanh trí, quan tâm đến ae, GĐ của bác cũng sáng suốt nữa: bác nhớ cho ông ấy biết nhéhihi Nhưng phạm vi của bác ko toả khắp mọi miền có ae phía trong chịu thiệt rùi. Chúc bác khỏe làm "chỉ đủ ăn thôi" cho đở móm như ý bác muốn.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Bác Xe Cẩu siêng thì lên đây mần ông 8 bà 8 cho thêm phần xôm tụ ! Chứ nói chiện ắc-xi-đăng riết cũng ... keng thẻng !

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

Mấy bữa nay nhiều vị xe cứu hoả tai nạn quá.chắc năm nay mất thưởng rui`...buồn cho số phận xe cứu hoả....