Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang
Em tính gắn cho con Vợ em mấy cái logo cho nó đẹp, mà em thì không thích TOYOTA nên muốn gắn ngoài trước là Mer và ngoài sau là BMW. Các pác thấy như thế có ổn không ạ? Không phải là em muốn độ xe mình thành BMW hay MER gì cả, mà đơn giản chỉ vì không thích gắn TOYOTA lên xe em thôi, xe em hiện giờ k còn chỗ nào để nhận ra là TOYOTA cả, chỉ có cái máy có in chữ toyota thôi hà. Sau đây là hình của các logo. Các pác vào tư vấn giúp em và ném đá vô tư, em hứng hết, em đã đội mũ bảo hiểm rồi nhé!

Hai cái Logo em tính gắn:
Các pác vào góp tí ý kiến về cái logo cho con vợ Celica ạ ...em cám ơn.

Cái Logo con báo em gắn ngoài trước :

Và các Logo khác:

Có mấy cái hình cánh chim mà có cái LOGO xe dựng đứng lên đẹp lắm!
Xong rồi, các pác ném đá nha, em hứng đây!hihi

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
bác cho con báo ở mũi xe cho nó đẹp còn phía sau thì bác thích gì thì gắn nấy , miễn bác cảm thấy thích là OK

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
traunuoc nói:
tieuho123 nói:
bác cho con báo ở mũi xe cho nó đẹp còn phía sau thì bác thích gì thì gắn nấy , miễn bác cảm thấy thích là OK

thức khuya vậy cha nội
vậy sao lão ko đi ngũ sớm đi .... mai còn đi cày nữa để kiếm lúa độ xe

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang
dạ, cảm ơn các pác ạ. chắc ngoài trước gắn con báo, gỡ cái logo ngoài trước dán ra ngoài sau, trong Logo dán chữ D là tên em. hihi. zậy dc k ta?

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
bác, em hỏi thiệt bác nhé, bác đang cần nhờ anh em OS tư vấn hay bác đang khoe chiến lợi phẩm bác tậu. thật sự tâm trạng em như bác vậy đó, có xe rất vui , vui ơi là vui, cái gì cũng muốn gắn, gắn cho đủ cho đẹp, nhưng em có theo dõi mấy thớt kia, bác nói bác tính sơn lại xe, vậy thì mình gắn vào chi rồi mai mốt gỡ ra hư keo hết sao, uổng tiền mình ko, khi nào bác ưng ý màu nào cho bà 2 thì bác post hình lên nhờ anh em tư vấn cho. đây là lời khuyên chân thành chứ ko ngụ ý gì, và em cũng ko phải dân độ xe mà chính xác là ghiền thui:D:D:D:D