Hạng B2
26/2/09
252
30
28
34
Hôm qua 29/3 đường Trần Đại Nghĩa (TDN) cấm oto lưu thông hướng từ Đường dẫn cao tốc Trung Lương đến QL1A
Các bác chú ý nhé, hôm qua em thấy khá nhiều xe bị bắt đấy. Nhiều bác chạy đường dẫn đến TDN thì quẹo phải về hướng QL1A, ở dưới 1 khúc là có XXX đón đấy.
---------------------------------
Sau đây là hướng dẫn của bác MinhTriCNN:
MinhTriCNN nói:
hungliebst nói:
Cám ơn bác cảnh báo !
Nếu vậy từ đường dẫn cao tốc mình đi đường nào để ra QL 1 về Võ Văn Kiệt ? Bác nào biết chỉ giúp em nhé .

Bác theo Đường dẫn Cao Tốc -> Bông Văn Dĩa -> Hưng Nhơn -> QL 1A -> Võ Văn Kiệt.

Thân ..

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/7/11
284
34
28
42
TP.HCM
e thấy cấm thì cấm chứ còn nhiều xe chạy ngược chiều nhiều lắm, vì nhà e nằm trên đường này

Hạng B2
6/5/11
445
62
28
vậy là thành 1 chiều à.Cụ thể là cấm ô tô rẽ phải đường dẫn CAO TỐC vào TĐN.thank..bảng báo cấm rẽ phải dĩ nhiên phải có.lẽ nào các bác tài ko thấy.

Tập Lái
3/6/12
14
0
0
Cám ơn bác cảnh báo !
Nếu vậy từ đường dẫn cao tốc mình đi đường nào để ra QL 1 về Võ Văn Kiệt ? Bác nào biết chỉ giúp em nhé .

Hạng B1
17/9/10
97
36
18
hungliebst nói:
Cám ơn bác cảnh báo !

Bác theo Đường dẫn Cao Tốc -> Bông Văn Dĩa -> Hưng Nhơn -> QL 1A -> Võ Văn Kiệt.

Thân ..

Hạng F
22/7/13
8.977
40.268
113
MinhTriCNN nói:
hungliebst nói:
Cám ơn bác cảnh báo !
cho bác đường nữa nè: Bác theo Đường dẫn Cao Tốc -> Bùi Thanh Khiết -> Nguyễn Hữu Chí -> QL 1A -> Võ Văn Kiệt.

Hạng D
30/3/05
2.353
15.304
113
http://m.vovgt.radiovietnam.vn/giao-thong-trong-nuoc/diem-nong-giao-thong/2014/03/dieu-chinh-phan-luong-giao-thong-duong-tran-dai-nghia-loi-bat-cap-hai/
Một chủ doanh nghiệp cho biết, đường Trần Đại Nghĩa đoạn từ quốc lộ 1 đến đường dẫn cao tốc Trung Lương trước giờ chưa hề xảy ra tình trạng ùn tắc hay kẹt xe vả lại con đường này tập trung nhiều cơ sở, công ty nhu cầu vận chuyển, đi lại của các phương tiện ô tô là rất lớn. Phân luồng từ đường hai chiều thành một chiều áp dụng đối với xe ô tô là không hợp lý và việc phân luồng này vô hình chung đã gây khó khăn, phiền hà cho người dân vì vậy rất cần sự xem xét một cách thấu đáo và hợp lý hơn từ cơ quan chức năng.
“Thay vì trước đây chỉ mất vài phút để điều khiển xe qua lại giữa hai kho chứa hàng đông lạnh trên đường Trần Đại Nghĩa thì nay phải đánh một vòng gần chục cây số, vừa tốn nhiên liệu lại mất thời gian”.. tài xế Đào Công Lập, 40 tuổi, quê Tiền Giang chia sẽ.