Tập Lái
1/1/17
22
51
13
41
Kính chào các bác trên diễn đàn OS.
Tình hình là em đang tìm căn hộ khu vực Q7, Q4 (ngân sách tối đa 2tỏi) có thể vào ở ngay. Qua tìm hiểu, em đang nhắm dự án Luxcity ngay góc Huỳnh Tấn Phát và NTT cđt Đất Xanh, dự án đã hoàn thiện và bàn giao.
Mong các cao nhân trên OS tư vấn thêm cho em về dự án này, uy tín cđt, nhất là khu vực dự án có bị ngập khi triều cường lên kg ạ?(vì theo em đc biết đường HTP là một trong những điểm ngập rất nặng).

• Like
Reactions: NgoTriet
Tập Lái
31/10/16
0
32
12
44
Huỳnh Tấn Phát đoạn trên, qua nút giao cầu Phú Mỹ và Nguyễn Thị Thập mới ngập triều cường nặng. Đoạn dưới này có đọng nước một chút nhưng vẫn chạy xe được nha bác.

Đi lại theo 2 đường Huỳnh Tấn Phát hoặc Nguyễn Thị Thập nên không sợ ngập đâu.

Hạng B2
9/9/12
454
7.647
93
Sau khi dân ở Luxcity vào ở đủ thì Huỳnh Tấn Phát đoạn này sẽ kẹt rất nặng.

• Like
Reactions: gotphieudu
Tập Lái
31/10/16
0
32
12
44
Sau khi dân ở Luxcity vào ở đủ thì Huỳnh Tấn Phát đoạn này sẽ kẹt rất nặng.
Bác đánh giá cao dự án chỉ có 430 căn hộ nhỉ.

Nếu nói vậy thì nên nói luôn các dự án khác như River city chắc cả mấy ngàn căn, An Gia, các dự án trải dọc đoạn Huỳnh Tấn Phát nhiều lắm.:3dchientrung:

Hạng B2
9/9/12
454
7.647
93
Bác đánh giá cao dự án chỉ có 430 căn hộ nhỉ.

Nếu nói vậy thì nên nói luôn các dự án khác như River city chắc cả mấy ngàn căn, An Gia, các dự án trải dọc đoạn Huỳnh Tấn Phát nhiều lắm.:3dchientrung:
Cũng không cần phải đến lúc dân về ở. Trong giai đoạn xây dựng mỗi khi xe ra vào công trường là kẹt, một phần vì quá gần ngã tư Đa Khoa.
Vì bác chủ hỏi về Luxcity thì mình trả lời liên quan trực tiếp thôi, không có nghĩa là các dự án khác không gây kẹt xe.

Tập Lái
31/10/16
0
32
12
44
Mình là cư dân Luxcity mua để ở nên mình cũng mong là ít người vào ở thôi, lấp đầy khoảng 50% - 70% tối đa thôi cho nó thoáng.

• Like
Reactions: nlvh
Hạng B2
9/9/12
454
7.647
93
Hình như Đất Xanh sẽ xây thêm một tòa office-tel kế bên hai tòa căn hộ.

Tập Lái
1/1/17
22
51
13
41
Mình là cư dân Luxcity mua để ở nên mình cũng mong là ít người vào ở thôi, lấp đầy khoảng 50% - 70% tối đa thôi cho nó thoáng.
Hiện tại đã ở đc khoảng bao nhiêu % rồi vậy bác?