Tập Lái
15/4/14
46
0
0
tình hình đã bán xe và em tính mua 1 em seri 5 đời 1987 số tay '' xe cũ em số tự động vật quá và bác cubibmw cũng nói''. xin phép làm phiền mấy bác tiếp tục ạ.mong được tiếp tục tư vấn.

em này là 520i

máy bác tư vấn giúp em có nên mua không :
1. Em chỉ thấy khó chịu chổ cánh cửa nó có vẻ khác màu và lệch chút xíu.fender phía dưới không zin. mình chĩnh lại được cánh cửa lệch này không ạ.?
Cần tư vấn mua BMW cũ và gara sửa chửa uy tín ạ.

2.Thấy sơn xe kì kì.em tính sơn lại luôn,cũng màu bạc. nên vào EA hay gara nào cho màu chuẩn? làm lại đồng xe ở đâu ?
3. Về máy móc gầm nên đem lại gara nào kiểm tra tốt uy tín ạ. em biết có bác autovn_911 ,Gara Vui và Euroauto. Dũng máy và Dr Joe . không biết xe này các bác trên có nhận không?
4. Về Parts thì dòng này còn nhiều không ạ ,sao cá nhân em thấy thì cực hiếm ạ nên rất lăng tăng nếu rước về ?( tất nhiên em dùng hàng nhập ạ -cái này quan trọng nhất luôn)

5. chổ cái hood xe zin có 1 đường lên sao xe này em không thấy:

XIN CÁC BÁC TƯ VẤN CÁC MỤC TRÊN GIÚP EM, LÀM ĐỒNG XE VÔ EUROAUTO HAY GARA NÀO TỐT NHẤT Ạ,MẮC RẼ KHÔNG QUAN TRỌNG Ạ. NẾU KHÔNG TIỆN CÓ THỂ EMAIL EM: [email protected]

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
phucollie nói:
LeVanAnhTuan nói:
Bác Sơn rất nhiệt tình và vui tính...
Bác Sơn là autovn_911 phải không ạ?
Đúng rồi đó bác...có điều kiện bác nên qua bác Sơn tư vấn cho bác...

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Xe này mà sơn nguyên con thành màu tím hoa cà thì đẹp thôi rồi á. Đi lảng mạn lắm.