Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Cần tư vấn về loa sub

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
Hi các bác, hiện em đang sử dụng 1 loa sub (cái này của máy zi tín (2.1) em độ lại gắn vào tăng tiếng bass). Nay em muôn thay nó bằng 1 loa sub dành cho xe hơi. Mong các bác tư vấn giúp loại nào nghe hay mà giá "ghẻ ghẻ" 1 tí. Em cảm ơn các bác.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Bác ghé nhà em nghe thử sub nhé:D
Sub tự lắp kiểu NBN, sub xịn Infinity, sub hơi Sony......giá từ dưới 1tr đến hơn 4tr:D
Ngoài ra thì loa Alpine/Infinity/Sony chính hãng 10cm/13cm/16cm nhiều loại giá rẻ...
PS: 2 camera trước đã có hàng nhưng giá còn cao lắm, bác chờ thêm thời gian giúp em nhé.

Hạng B2
16/1/12
406
0
0
39
bác suv7seat pm cho e giá loa sub điện piooner hoặc ìninity đặt dưới ghế xe morning dùm e nha.nghe nói bác có bác gps nữa phải hok.pm cho e cai giá của cái gps luôn nhé.chúc bác đắt hàng

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
ặc.. cụ suv7seat em gặp hoài mà em hok biết nick.... tội lỗi. Giờ em đã biết cụ là ai rồi. Bữa nào cụ về sớm, em chạy qua nhà cụ chơi. ah cái zụ cam-me-za bữa em đợi cụ lâu quá em làm ở bác Quang.Dieu rồi. hii cụ đừng giận em nha. tại em máu lên cao qua rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
traunuoc nói:
ặc.. cụ suv7seat em gặp hoài mà em hok biết nick.... tội lỗi. Giờ em đã biết cụ là ai rồi. Bữa nào cụ về sớm, em chạy qua nhà cụ chơi. ah cái zụ cam-me-za bữa em đợi cụ lâu quá em làm ở bác Quang.Dieu rồi. hii cụ đừng giận em nha. tại em máu lên cao qua rồi.
Làm ở đâu cũng được, vô tư đi bác :D
@NTB-96: em sẽ PM ạ.