Tập Lái
7/7/15
7
0
1
35
Tui chạy xe dịch vụ, thường xuyên gọi điện để trao đổi công việc, mỗi tháng tốn mấy trăm ngàn tiền điệnt hoại thấy tiếc quá. Có cách nào tiết giảm chi phí điện thoại không vậy? Cuối tháng, tốn tiền điện thoại nhiều, bà vợ cứ cằn nhằn, nhưng mình dùng cho công việc chứ có đàn đúm gì đâu?
Thấy mấy đứa nhỏ nó cứ "nấu cháo" điện thoại riết mà không biết tụi nó đang xài của mạng nào? Xế nào rành mãng này tư vấn tui cái, Cám ơn nhiều

Tập Lái
7/7/15
1
1
3
32
Bác đang xài sim của nhà mạng nào thế? Đăng kí mấy cái gói gọi nội mạng miễn phí mà xài cho tiết kiệm

• Like
Reactions: quynhchi88love
Tập Lái
7/7/15
3
1
3
34
Cái này chắc bác xài thuê bao trả sau hay sao mà không kiểm soát được? Chuyển qua xài trả trước đi cho nó bền. Xài Mobi hay Viettel đều okie. Mà bên Viettel có mấy gói tốn có 5k mà gọi được 60 phút miễn phí hay sao đó, tiết kiệm khối tiền

• Like
Reactions: quynhchi88love
Tập Lái
7/7/15
7
0
1
35
Bác đang xài sim của nhà mạng nào thế? Đăng kí mấy cái gói gọi nội mạng miễn phí mà xài cho tiết kiệm
Đang xài vina trả sau bác à. Thấy tốn tiền quá, ý là gọi rất tiết kiệm, nhiều khi nói chuyện lâu thì nhờ KH gọi lại mà cuối tháng thanh toán bill vẫn thấy chóng mặt

Tập Lái
7/7/15
7
0
1
35
Cái này chắc bác xài thuê bao trả sau hay sao mà không kiểm soát được? Chuyển qua xài trả trước đi cho nó bền. Xài Mobi hay Viettel đều okie. Mà bên Viettel có mấy gói tốn có 5k mà gọi được 60 phút miễn phí hay sao đó, tiết kiệm khối tiền
Vậy mình phải hoà mạng trả trước hay sao vậy bác? có điều kiện gì không? Hay là mua thêm cái máy và mua thêm cái sim xài có tiết kiệm hơn không?

Tập Lái
11/7/15
2
0
1
32
trời ạ , sao bác không xài nhà mạng của bên Viettel đi , nội các gói khuyến mại khủng như "Hết lại có". khuyến mại nạp thẻ "50% không giới hạn " với lại bên Viettel còn khuyến mại các gói khuyến mại nạp thẻ ,thẻ cào là đủ gọi tẹt ga không lo hết tiền nữa

Tập Lái
7/7/15
3
0
1
33
bác xài mạng nào vậy ? như tui cũng làm tài xế nè đang xài mạng Viettel trả trước , một tháng xài thả ga có 200k đó , mỗi ngày tui dăng ký gói dk 5 , mất 5k được 60p gọi nội mạng miễn phí , mấy tuần nay viettle mới ra chương trình khuyến mại thẻ cào "hết lại có" còn phê dữ nữa , Bác chuyển sang xài mạng viettle trả trước cho no lành nhé :3danbanh:

Tập Lái
11/7/15
4
0
1
33
tôi thấy bác nên xài mobie và Viettl đều ok ,nhưng bên Viettel có các gói khuyến mại khủng quanh năm như các bạn đã nối trên như "Hết lại có" ,nạp thẻ 50% gọi không giới hạn

Tập Lái
11/7/15
2
0
1
32
ủa các bạn cho mình hỏi về vụ khuyến mại "Hết lại có " của Viettel như thế nào vậy ,mình cũng hay mất nhiều tiền điện thoại lắm

Tập Lái
11/7/15
1
0
1
35
gói khuyến mại "Hết lại có" thì khi tài khoản của bạn dưới 20đ thì lúc nap thẻ trong bất kỳ thời gian nào bạn cũng nhận được giá trị 50% thẻ cào của mình như vậy bạn sẽ nói thả ga:3dup: