Hạng C
5/10/13
726
452
63
Vl thặc cái xe gầm cao rộng rãi option an toàn cỡ đó mà đầy má vào chê giá cao xe xấu trong khi con phò tủn giá cao hơn lại chả có cái lông gì mà chun đầu nhau vào mua khen lấy khen để. :)) nực cười !

Tập Lái
10/6/16
29
17
3
39
Vl thặc cái xe gầm cao rộng rãi option an toàn cỡ đó mà đầy má vào chê giá cao xe xấu trong khi con phò tủn giá cao hơn lại chả có cái lông gì mà chun đầu nhau vào mua khen lấy khen để. :)) nực cười !
Chuẩn :))

• Like
Reactions: ivannop
Hạng B1
17/7/16
66
58
18
34
Hỏi ngu!? Hàng ghế 3 nếu không thích có thể chế lại thành 3 chỗ ngồi không? Mấy anh tư vấn phát nào..

Tập Lái
10/6/16
29
17
3
39
Hỏi ngu!? Hàng ghế 3 nếu không thích có thể chế lại thành 3 chỗ ngồi không? Mấy anh tư vấn phát nào..
Theo em hơi khó vì có nhựa và ly để cốc ở giữa... Nếu chế chắc thay cả hàng ghế sau :))

Hạng C
5/11/10
820
760
93
- khổ cái là không ít khách hàng mua xe không tự trang bị đc cho mình kiến thức tối thiểu về xe cộ, đặc biệt là các tính năng an toàn tối thiểu ! ở nhà xem tivi thì ấn tượng với các clip quảng cáo với những lời có cánh, đến khi đi mua xe thì seller dẫn từ mê hồn trận này tới mê hồn trận khác, và cuối cùng là nhìn thấy cái lợi về kinh tế thì liền quên hết những thứ còn lăn tăn....! và đến khi chẳng may lâm vào hoàn cảnh thì mới giật mình hiểu ra : tiền chẳng phải là thứ quan trọng nhất ! :(

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
1/12/15
17
5
3
28
Bên em ra mắt tháng này do chuẩn bị kỹ, lựa giá tốt. Tháng 7 âm này thì các bác xem xe, lái thử, đắn đo suy nghĩ chọn lựa, chuẩn bị đủ tiền, qua tháng 8 mua là vừa. Xe lái thử thì đại lý nào cũng có các bác cứ tới và yêu cầu thôi. Còn bác nào ở miền trung hoặc đang du hí Nha Trang muốn lái thì qua bên em. 120 Điện Biên Phủ, Nha Trang. E sẵn sàng đón tiếp. Gọi Toàn 0913572292 để nhận catalogue hoặc thông tin xe, báo giá,hợp đồng các kiểu...
Gửi kèm các bác ảnh chụp xe từ trên cao xuống chắc chưa có ai chụp góc này.:)
Em ở phú yên có dịp sẻ sắp xếp vô chổ bác xem MU-X

• Like
Reactions: Toàn0913572292
Tập Lái
5/8/16
6
3
3
31
- nói chung là tốt cho các thượng đế ở VN , em này chọi thẳng với phò tủn đây mà ! trước mắt khó thắng, nhưng sẽ làm suy yếu từ từ, Altis , Vios đã bị hạ, giờ xem Phò tủn chịu đc tới chừng nào, nếu vẫn chưa chịu tạ lỗi với các thượng đế !
- đọc bài phân tích này để thấy tình yêu nồng nàn của người VN dành cho phò tủn, bất chấp tất cả, chỉ vì lợi ích kinh té !
http://vietnamnet.vn/vn/chuyen-trang/oto-xemay/316761/vi-sao-toyota-fortuner-de-bi-lat.html

em thấy trên báo nước ngoài có nói vụ này về dòng SUV nói chung, do là gầm cao nên độ cân bằng kém, độ bám đường kém. Em Múc này thì có thằng Cân bằng điện tử với kiểm soát lực bám đường. Đi đường như TP thì ko sao, chứ chở gia đình đi du lịch cỡ cỡ đường dốc, nghiêng, hay ko biết được xui rủi sao....2 thằng đó "trợ thủ đường xa" ko biết có làm nên cơm cháo j ko, chứ thấy Thánh lật Fortuner em cũng ớn ớn :confused:

Tập Lái
5/8/16
6
3
3
31
đúng là hay như quảng cáo :))
Bởi vậy quảng cáo thì quảng cáo, khi mua xe hay mua đồ gì em cũng phải tự tìm hiểu điều an toàn cho bản thân mình trước tiên, thời buổi xe cộ như bây giờ em cũng ngán....:3dcuoi:

• Like
Reactions: batmando
Hạng C
5/11/10
820
760
93
Bởi vậy quảng cáo thì quảng cáo, khi mua xe hay mua đồ gì em cũng phải tự tìm hiểu điều an toàn cho bản thân mình trước tiên, thời buổi xe cộ như bây giờ em cũng ngán....:3dcuoi:

- thực ra những em này đều có bán ở nước ngoài, nhưng dĩ nhiên nó phải đc trang bị tối đa những tính năng an toàn, và đường xá, ý thức giao thông ng ta tốt hơn mình nhiều, nên ít có những pha phải đánh lái gấp v.v....,nói vậy không phải là không thể mua mấy em này, nhưng nếu biết mấy ẻm đỏng đảnh như vậy thì mình phải cẩn thận hơn nhiều, hạn chế những lúc bốc đồng đột xuất v.v....! chung qui do mình là chính bác ơi !...đó gọi là thích ứng với xe ! :3ddanhdan:có điều giá mắc quá !

• Like
Reactions: jinx123