Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Có nên gắn DVD cho fiesta?

Hạng B1
26/1/14
76
27
18
Chào các bạn!
Mình đang lăn tăn ko biết có nên gắn DVD và màn hình cho fiesta. Nhờ các bạn tư vấn giúp. Nếu có thì nêngawns loại nào và tốn nhiu tiền?!

em cảm ơn các bác.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
gắn đi bác, có thể kết hợp đc camera lùi, hay gps chỉ đường.... thêm trải nghiệm
còn nên xài loại nào thì phải chờ cao nhân khác :D

Hạng D
10/1/14
2.964
4.646
113
Sài Gòn
gắn đi bác, có thể kết hợp đc camera lùi, hay gps chỉ đường.... thêm trải nghiệm
còn nên xài loại nào thì phải chờ cao nhân khác :D

Topic nào cũng có mặt của bác , em nể thật đấy

Có nên gắn DVD cho fiesta?

Em đùa phát, kekeke

• Like
Reactions: Mr migoi
Hạng B1
26/1/14
76
27
18
Cần tìm nơi uy tín để gắn DVD cho FIESTA, bạn nào biết chỉ dùm mình nhé! Cảm ơn nhiều.

Hạng B2
30/5/13
264
289
63
Mình thấy fiesta gắn cái DVD màn hình cũng bé tí tẹo, ko đã tí nào. Về nhà mở TV 40 inch xem cho sướng, còn trên xe nghe nhạc đủ rồi :D

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Em đã gắn, và hối hận, giờ muốn về zin
Thay cái dvd kenwood vô, cái màn hình nó nghiêng quá, nắng chói chả coi được gì. Mất luôn đèn khẩn cấp, nút lock cửa
Cái này bác gắn bên em thì phải. Em nhớ là em có tư vấn và nói trước bác rồi về vấn đề này ah. Khi có khách hỏi về làm Fiesta và New Focus em đều tư vấn kĩ vì 2 xe này làm rất khó chịu.
Tiêu chí làm dịch vụ của em là khách hàng trả tiền thì mình phải làm khách hài lòng ah. Nếu bác ko hài lòng bác ko nói em 1 câu để em xử lý theo ý bác cho bác hài lòng ah.
Hôm nào rãnh em mời bác ghé em cafe ah. Em gợi ý 2 hướng giải quyết cho bác nếu bác okie ah.
1. Bác mang cái CD Zin ra em trả zin free cho bác và em sẽ thu lại cái DVD em gắn ah. Bên em là bên phân phối hiệu JVC và Kenwood nên chính sách bên cty là ko cho thu đồ cũ và dọn bán lại nhưng trường hợp của bác do gắn vào bác ko hài lòng nên bác cứ ra em giải quyết tất ah.
2. Nếu bác vẫn có nhu cầu về DVD thì em sẽ kiếm cái DVD TQ thiết kế theo xe Fiesta gắn cho bác .
Cảm ơn bác, bác cứ ới em khi bác rãnh 24/24 nhé.
Thân
Vũ 090 8888 191