Tập Lái
5/11/18
45
37
21
32
Em đang phân vân không biết có nên mua chung cư Dlusso quận 2 chuẩn bị mở bán. Thấy giá dự kiến đưa ra khá cao so với các chung cư tầm trung ở khu đó đã bán.
giá 55tr/m2 có cao không mấy bác? Có ai đặt booking trước như e chưa nhỉ??

Hạng B2
7/5/19
108
59
31
Gò vấp, TP HCM
Em thì thấy thằng Điền phúc thành này pháp lý ok, đợt trước tết có mở bán Ricca (quận 9) pháp lý đầy đủ, nên D'lusso chắc đã đc tiếng đợt trước thành ra set giá khá cao, nhưng theo kinh nghiệm lần trước giá sẽ thấp hơn giá rumor nên chắc cũng đầu tư đc, e có thằng bạn bán dự án này, sàn F1 ai muốn thông tin e nhắn contact nó cho nhen.

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
khiếp 55tr, sao ko qua felix mà mua nhỉ, cdt sing, tiện ich 5 sao. sông nước mát mẻ.đang dịch mà giá chào ngáo lòi ra.

ldl confirmed
Hạng B2
20/3/19
116
238
43
36
Em đang phân vân không biết có nên mua chung cư Dlusso quận 2 chuẩn bị mở bán. Thấy giá dự kiến đưa ra khá cao so với các chung cư tầm trung ở khu đó đã bán.
giá 55tr/m2 có cao không mấy bác? Có ai đặt booking trước như e chưa nhỉ??
Nếu xác định mua ở thì không nói, còn nếu mua đầu tư thì với mức giá này có dễ sang nhượng hay không khi có khá nhiều lựa chọn xung quanh với giá tốt hơn, thậm chí vị trí cũng tốt hơn?

Hạng D
4/5/15
4.007
21.656
113
Dự Án này thua Palm Height từ A tới Z, thua đứt đuôi con nòng nọc nhưng rất tự tin set giá cao gần gấp đôi

• Love
Reactions: Nhixxnguyen
Tập Lái
29/3/16
32
59
19
Nếu xác định mua ở thì không nói, còn nếu mua đầu tư thì với mức giá này có dễ sang nhượng hay không khi có khá nhiều lựa chọn xung quanh với giá tốt hơn, thậm chí vị trí cũng tốt hơn?
Mua để ở lại càng phải xem xét. :)
Feliz en Vista bên Thạnh Mỹ Lợi, giá tốt hơn, chủ đầu tư uy tín hơn, tiện tích cũng hơn, vị trí lại thông thoáng. Dlusso so với Palm cũng ko bằng. Mua rẻ hơn lại có nhà ở liền sao ko mua, lại mua Dlusso?