Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Có nên mua Thủ Thiêm garden để ở?

Tập Lái
7/6/20
5
1
3
31
Em chào các bác. Em đang tính mua Thủ Thiêm gardenn chỗ đường Liên Phường quận 9 để ở. nhưng vì là lần đầu tiên mua nhà, tài chính cũng không nhiều tầm 1ty3 nên nhờ các bác tư vấn giúp em có nên mua căn hộ ở đây không ạ?

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Em chào các bác. Em đang tính mua Thủ Thiêm gardenn chỗ đường Liên Phường quận 9 để ở. nhưng vì là lần đầu tiên mua nhà, tài chính cũng không nhiều tầm 1ty3 nên nhờ các bác tư vấn giúp em có nên mua căn hộ ở đây không ạ?
qua Ehome S chắc ok

Hạng B2
6/9/17
465
10.992
93
Về chất lượng nhà thì mình nghĩ căn hộ của Thủ Thiêm xây cũng ok. Nhưng với mức tài chính 1,3 tỷ thì giờ không mua được chỗ này.
Về vị trí, từ chỗ này chạy vào Q1 mất khoảng 35 phút qua Hầm Thủ Thiêm. Khu vực này còn ít dịch vụ. Còn đường Liên Phường mới nâng cấp mở rộng nhưng đợt mưa vừa rồi thì nó đã như thế này:

Tham khảo thêm căn hộ bên Kikyo xem. Hoặc nếu cố thêm được thì mua chỗ Thủ Thiêm Dragon đang nhận nhà bên Q2 thoáng hơn.

• Like
Reactions: hapi.bds
Tập Lái
7/6/20
5
1
3
31
Về chất lượng nhà thì mình nghĩ căn hộ của Thủ Thiêm xây cũng ok. Nhưng với mức tài chính 1,3 tỷ thì giờ không mua được chỗ này.
Về vị trí, từ chỗ này chạy vào Q1 mất khoảng 35 phút qua Hầm Thủ Thiêm. Khu vực này còn ít dịch vụ. Còn đường Liên Phường mới nâng cấp mở rộng nhưng đợt mưa vừa rồi thì nó đã như thế này:

Tham khảo thêm căn hộ bên Kikyo xem. Hoặc nếu cố thêm được thì mua chỗ Thủ Thiêm Dragon đang nhận nhà bên Q2 thoáng hơn.
1,3 tỷ là em tự có, phần còn lại em sẽ vay ngân hàng.
Kikyo gần ehomeS phải không bác?

Tập Lái
7/6/20
5
1
3
31
Bác nào đang ở đây cho em xin preview quản lý bên Thủ Thiêm garden này với! Em xem trên fb thì thấy mọi người nói không tốt, 6 tháng mới xịt côn trùng 1 lần mà nhà em có con nhỏ nên lại càng thêm lo.

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
qua Topaz Home Q9 mà mua mợ ạ, clock B1 cuối năm nay nhận nhà, có căn 65,5m2 (3PN) giá 1,7 tỷ