Cảnh Báo CSGT gì kì ghê

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Chào các bác
Sáng nay có việc vác 2b đi Quốc lộ 1A qua đoạn Cầu vượt Hương lộ 2 (an sương về bình chánh. Em đi dọc thân cầu lane thứ 2 từ lề ra mấy anh xxx thổi em vào các bác ạ. Xi nhan vào xuống xe cởi nón hỏi em lỗi gì anh? Ảnh nói lấy giấy tờ kiểm tra, em lại hỏi em bị lỗi gì? Ảnh kêu lấn lane! Em lại bảo bảng phân làn đâu anh? Ảnh chỉ bảng vuông kia kìa, em lại bảo anh đợi em tí em lại em xem cái bảng đã nhé (nói chuyện rất ôn hòa và em còn cười nữa mà). Xong đối thoại em đi 1 mạch lên xem bảng và chụp hình cái bảng lại thấy mình đi có sai đâu nhỉ??! (Mình đi cái lane mũi tên đi thẳng và rẻ trái). Đi lại thì hỡi ôi đúng chất "vườn không nhà trống luôn" chỉ còn mỗi xe em (lúc em vào 4 5 xe lận) và mấy ảnh cũng đâu mất tiêu cùng với chùm chìa khóa xe của em luôn (hoang cmn mang dồi). Mình có lớn tiếng cãi vả mấy ảnh đâu mà mấy ảnh làm vậy??! Sau 1 hồi suy nghĩ nhiều cách như: gọi thợ tới bẻ khóa, chạy về nhà phá khóa nhà....(dính cả chùm), em nhìn qua nhìn lại xem mấy ảnh có vứt ở đâu ko cũng không thấy. Cuối cùng nhìn vào góc rác thấy nghi nghi lại lục lục thế là chùm chìa khóa nằm trong ấy các bác ạ. Định mệnh CSGT gì chơi kỳ ghê hông??
CSGT gì kì ghê
CSGT gì kì ghê
CSGT gì kì ghê
CSGT gì kì ghê

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Chào các bác
Sáng nay có việc vác 2b đi Quốc lộ 1A qua đoạn Cầu vượt Hương lộ 2 (an sương về bình chánh. Em đi dọc thân cầu lane thứ 2 từ lề ra mấy anh xxx thổi em vào các bác ạ. Xi nhan vào xuống xe cởi nón hỏi em lỗi gì anh? Ảnh nói lấy giấy tờ kiểm tra, em lại hỏi em bị lỗi gì? Ảnh kêu lấn lane! Em lại bảo bảng phân làn đâu anh? Ảnh chỉ bảng vuông kia kìa, em lại bảo anh đợi em tí em lại em xem cái bảng đã nhé (nói chuyện rất ôn hòa và em còn cười nữa mà). Xong đối thoại em đi 1 mạch lên xem bảng và chụp hình cái bảng lại thấy mình đi có sai đâu nhỉ??! (Mình đi cái lane mũi tên đi thẳng và rẻ trái). Đi lại thì hỡi ôi đúng chất "vườn không nhà trống luôn" chỉ còn mỗi xe em (lúc em vào 4 5 xe lận) và mấy ảnh cũng đâu mất tiêu cùng với chùm chìa khóa xe của em luôn (hoang cmn mang dồi). Mình có lớn tiếng cãi vả mấy ảnh đâu mà mấy ảnh làm vậy??! Sau 1 hồi suy nghĩ nhiều cách như: gọi thợ tới bẻ khóa, chạy về nhà phá khóa nhà....(dính cả chùm), em nhìn qua nhìn lại xem mấy ảnh có vứt ở đâu ko cũng không thấy. Cuối cùng nhìn vào góc rác thấy nghi nghi lại lục lục thế là chùm chìa khóa nằm trong ấy các bác ạ. Định mệnh CSGT gì chơi kỳ ghê hông??View attachment 678691 View attachment 678690 View attachment 678690 View attachment 678692
Không có hình góc rác là XL nhen.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Chào các bác
Sáng nay có việc vác 2b đi Quốc lộ 1A qua đoạn Cầu vượt Hương lộ 2 (an sương về bình chánh. Em đi dọc thân cầu lane thứ 2 từ lề ra mấy anh xxx thổi em vào các bác ạ. Xi nhan vào xuống xe cởi nón hỏi em lỗi gì anh? Ảnh nói lấy giấy tờ kiểm tra, em lại hỏi em bị lỗi gì? Ảnh kêu lấn lane! Em lại bảo bảng phân làn đâu anh? Ảnh chỉ bảng vuông kia kìa, em lại bảo anh đợi em tí em lại em xem cái bảng đã nhé (nói chuyện rất ôn hòa và em còn cười nữa mà). Xong đối thoại em đi 1 mạch lên xem bảng và chụp hình cái bảng lại thấy mình đi có sai đâu nhỉ??! (Mình đi cái lane mũi tên đi thẳng và rẻ trái). Đi lại thì hỡi ôi đúng chất "vườn không nhà trống luôn" chỉ còn mỗi xe em (lúc em vào 4 5 xe lận) và mấy ảnh cũng đâu mất tiêu cùng với chùm chìa khóa xe của em luôn (hoang cmn mang dồi). Mình có lớn tiếng cãi vả mấy ảnh đâu mà mấy ảnh làm vậy??! Sau 1 hồi suy nghĩ nhiều cách như: gọi thợ tới bẻ khóa, chạy về nhà phá khóa nhà....(dính cả chùm), em nhìn qua nhìn lại xem mấy ảnh có vứt ở đâu ko cũng không thấy. Cuối cùng nhìn vào góc rác thấy nghi nghi lại lục lục thế là chùm chìa khóa nằm trong ấy các bác ạ. Định mệnh CSGT gì chơi kỳ ghê hông??View attachment 678691 View attachment 678690 View attachment 678690 View attachment 678692
CSGT ứng xử thế này thì:
- hèn chi người dân không thương;
- hèn chi nhiều người gọi là "thằng này, thằng kia";

- hèn chi không "lấy lại hình ảnh trong mắt người dân" được.

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Cung này đứng lụm tiền tỉ lệ thành công gần bằng tỉ lệ tổ nghiệp phổ thông. Toàn mấy anh mấy chị ngu ngơ, cả 2b lẫn 4b! Có hôm em thấy đến 6 xxx đứng thay nhau "làm việc" :D

Tốp này hình như đội Phú Lâm, nổi tiếng cái vụ làn hoàn phí đó. Tiếp thị ko thiếu đâu bác, cẩn thận thì hơn :)