Hạng B2
9/9/16
335
360
63
37
Như tiêu đề, em muốn hỏi các bác là tình hình đăng kiểm nay ổn chưa ạ? và xe lên Bi led có bị đánh rớt không? qua tháng e đi đăng kiểm rồi mà làm biếng về zin quá :( (e đăng ký lịch trạm đăng kiểm Bình Triệu) nhờ các bác tư vấn giùm em, cảm ơn các bác>

Đăng kiểm tháng 8 đã ổn chưa, em sắp mang xe đi đăng kiểm?
*ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/8/11
4.167
87.985
113
Vụ tiêu chuẩn để xét cho qua ĐK thì tôi nghĩ sẽ luôn chặt trẽ chứ không về lại thời xuê xoa đâu ( chắng ai muốn lại đi tù trong tương lai cả.)
Còn về vụ xếp hàng thì tuần rồi đi làm qua đăng kiểm Hồng Hà ngày nào tôi cũng thấy vắng hoe !! :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
3/10/15
9.840
12.114
113
Vụ tiêu chuẩn để xét cho qua ĐK thì tôi nghĩ sẽ luôn chặt trẽ chứ không về lại thời xuê xoa đâu ( chắng ai muốn lại đi tù trong tương lai cả.
Còn về vụ xếp hàng thì tuần rồi đi làm qua đăng kiểm Hồng Hà ngày nào tôi cũng thấy vắng hoe !! :D
Chắc là đợi cái lô gia hạn kiểm định 6 tháng nó tới hạn nữa thì mới trở lại cảnh chen chúc khổ sở

Hạng D
26/3/17
2.620
4.697
113
Khỏi về zin, độ Bi rất nhiều xe vẫn đậu như thường.
Bạn nên đăng kiểm sớm 1-2 Tuần trước khi hết hạn. Nếu bị đánh rớt hãy đem đi về zin.
Đăng kiểm nó chỉ kiểm tra đèn pha, cos thôi. Đèn gầm k có kiểm.

Hạng B2
9/9/16
335
360
63
37
Bạn nên đăng kiểm sớm 1-2 Tuần trước khi hết hạn. Nếu bị đánh rớt hãy đem đi về zin.
Dạ cảm ơn bác, em đăng ký lịch sớm hơn 2 tuần để con xoay sở nếu dính phạt nguội hay ko đạt kỹ thuật nữa :D

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
hi vọng ko rớt vì cặp bi led :D