Hạng B1
11/5/13
94
116
33
Quận 7
nhaxau.com
Do topic kia dài quá, em cập nhật ở đây cho cụ nào có nhu cầu dễ theo dõi. Nếu có gây phiền mong mọi người thông cảm.
Em bán xe Suzuki Wagon 2003 màu bạc, ODO 155.000 km. Xe tư nhân không kinh doanh taxi hay cho thuê. Xe cứng giàn đồng khô reng, ốc ác zin, máy móc toàn thân nguyên zin. 4 bánh mâm, giàn nóc, camera ze, DVD, màn hình ( đã có nhưng chưa lắp vào, sẽ giao theo xe nhờ cụ chủ mới gắn giùm ), giàn ghế nỉ zin, đã gắn trợ lực tay lái, tỳ tay Swift gắn thêm. Xe còn 1 chìa khóa zin chưa xài, máy lạnh lạnh như các xe wagon khác, không dám so với Cam rỳ. Máy êm ru, sờ nhẹ capo là không cảm giác gì hết ! Tiêu thụ xăng như thời điểm hiện tại năng nóng 500k xăng chắc cú đi được 400km máy lạnh đường hỗn hợp.
Toàn bộ xe được bảo trì bảo dưỡng thường xuyên tại Suziki Phổ Quang. Trên đăng kiểm có chụp hình luôn giàn nóc, chạy đỡ sợ các anh hỏi thăm.
Và cuối cùng là giá. Để khỏi mất thời gian các cụ hỏi thăm. Em xin chắc giá 130 triệu, xin miễn thương lượng. Cụ nào ưng trước tới trước gả trước, em xin không nhận gạch đá.
Xem xe và giao dịch tại Q7, khu Cầu Kênh Tẻ, túm đầu em Sơn 0989 1oo 989. Em ít online xin gọi điện thoại.
Trân trọng chúc các cụ các mợ chơi lễ vui vẻ !

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
9/2/12
57
23
8
Là mình thích nhưng vợ lại không thích và chưa đủ khả năng theo giá của bác chủ đưa ra nên chưa mua được. bác xem xe rồi quyết luôn đi.

• Like
Reactions: nambinhbmw
Hạng B1
7/3/16
77
35
18
39
Là mình thích nhưng vợ lại không thích và chưa đủ khả năng theo giá của bác chủ đưa ra nên chưa mua được. bác xem xe rồi quyết luôn đi.
sao bác giống e quá, nhưng e lại muốn kiếm 7 chỗ hơn vì nhu cầu nhà đông ng:(