Tập Lái
19/12/18
39
10
15
26
Đoạn khoảng năm 2014 - 2015 em làm ăn cũng tạm ổn nên rước mạnh em TOYOTA Camry 2.5Q 2015 về làm vợ bé. Ấy thế mà cô vợ này có vẽ ngoan hiền và cưng lắm các anh ạ. Sau vài năm sữ dụng em vẫn còn ưng em nó lắm. Thôi thì hôm nay đang lúc rãnh rỗi, nhàn hạ, ngắm ngía chiếc xe đủ điều thì cũng mạo mụi viết nhẹ một bài viết sơ sài gọi là chia sẻ cảm nhận Camry 2.5Q cũ cho anh em nào cần. Mà lỡ có mê em nó thì mấy anh bình tĩnh nhá, em nó hiền nhưng cũng làm giá dữ à nghen. Mua xe Camry 2.5 2015 cũ cũng tầm giá gần cả tỷ đó nha: 950 triệu là chuyện bình thường với em nó à.
Đánh giá xe Toyota camry 2.5Q 2015 cũ.
Đây là vợ bé của các bác ạ. Ngay từ cái nhìn đầu tiên, nước sơn loáng bóng, sang chảnh là đã ghiền rồi. Tiếp đến là thiết kế của em nó mang tinh thể thao hơn nhiều. Thật vậy, lúc đầu em tính mua một em năm TOYOTA Camry 2012 thôi nhưng mà so với em Camry 2.5Q 2015 này thì còn thua xa. Vì đơn giản thiết kế đã được tối ưu rồi, thể thao hơn nhiều, các bác nhìn đầu xe là hiểu rõ liền à. hihi, Nói chứ nhìn kĩ thì em vẫn kết cái bộ đèn sương mù và hốc gió vừa to mà nhìn cũng ưng con mắt. Hầm hố đúng không các bác.​
Tập trung nhìn hình nha, các bác có để ý thấy dáng em nó hơi bị bốc không nà? thon dài nhưng miếng nào ra miếng đó nha. Sang trọng quyến rũ nhưng có kém phần thể thao đâu, nói đùa chứ: bác nào cưỡng lại nổi body của em xe này ha. Nói thêm: theo tìm hiểu thì góc nhìn của Camry 2.5Q đời 2015 này được ông Toyota cải tiến hơi bị nhiều. Mà thật vậy lúc lái em cũng cảm nhận rất thoải mái.​
Nói tới lái thì phải nhắc nhẹ cái nội thất của Camry 2.5Q bản 2015 này ha. Hoi bị tiện nghi các bác ạ, màu sắc sang chảnh, các thiết bị cũng đưuọc tích hợp nhiều, mà căn bản là nội thất xe sang thì chẳng có gì mà phải bàn cả. Trang bị điều hòa, chỉnh ghế, rèm cửa tùy chỉnh, âm thanh, đươn giản bước vào xe mà tận hưởng cảm giác phê (mà phê tới nách luôn ạ :)))). Riêng về cái động cơ thì thời gian đầu đi cực sướng. Sau dần, cũng có chút vấn đề cần bảo hành bão dưỡng các kiểu nhưng mà không đến nổi, nguyên nhân tại vì em đi nhiều mà còn đi xa thôi ạ.​
Đây nhìn phần đuôi xe nhá các bác, nếu mà ở ngoài đường đi xe, ai đó mà có trầm trồ khen xe đẹp thì khả năng cao góc nhìn của họ là phần đuôi xe (chứ đi nhìn trước xe thì có mà húc nhau giữa đường à). Nên đuôi xe càng đẹp thì càng là ao ước của nhiều người. Ngày đó em cũng vậy đi xe máy mà lướt qua camry vài giây nên giờ cầm cương em ấy luôn rồi. Nói vậy thôi, chứ cày cuốc cũng dữ dằn lắm mới rước em nó về được. Vì giá Camry 2.5Q 2015 mới cũng là hơn 1,3 tỷ ra giấy tờ luôn nha. Bây giờ, giá xe Camry 2.5Q 2015 cũ cũng tầm giá gần tỷ nhé các bác. Giá này là OK cho các bác tính toán ngân khố rồi. Nói là vậy nhưng em không bán vợ đâu nha các bác.​
Xem Thêm:

Attachments

Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Tội quá nhìn em nó chìm nghỉm ở salon xe củ .................quan trọng giá em nó là khoảng 1 tỷ nha các bác xuống tay nhanh lên nha vì Camry 2019 mà về giá ~1.5 ra dái ~1.7. thì em này tăng lên thêm mái trăm chẹo nữa đó

Hạng B2
18/4/16
204
151
58
32
La zăng bản 2.5Q này xấu tệ, xấu hơn 2.0. Nhìn như la zăng con Chevrolet Cruze phóng to vậy. Mặt trước cũng xấu, như 2 cái râu cá trê. E thích trung tính của form 2012 hơn. Nói về đẹp và thể thao thì form 2019 sắp về mới thực sự đột phá

Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
La zăng bản 2.5Q này xấu tệ, xấu hơn 2.0. Nhìn như la zăng con Chevrolet Cruze phóng to vậy. Mặt trước cũng xấu, như 2 cái râu cá trê. E thích trung tính của form 2012 hơn. Nói về đẹp và thể thao thì form 2019 sắp về mới thực sự đột phá
Đột phá của nó là ra giấy luôn hơn 1t7 nhá...

Hạng C
11/10/09
904
732
93
HCM
Form này góc cạnh hơn form ngay trước nó... 2010-2012 có vẻ hiền hơn, em đang chạy chiếc 2010 Q!