Thảo Luận Chung done

Tập Lái
29/10/17
5
10
3
done

Chỉnh sửa cuối:
Chủ đề tương tự
Người đăng: grenade
Người đăng: grenade
Người đăng: Golddad
Hạng D
11/7/16
1.683
1.971
133
Cái đầu xe nhìn kinh thiệt ! Bác làm việt lại với cagt để yêu cầu tác động xem thế nào. Xe container kia dự là chưa chạy lại dc !

• Like
Reactions: hondacity28717
Tập Lái
29/10/17
5
10
3
Cái đầu xe nhìn kinh thiệt ! Bác làm việt lại với cagt để yêu cầu tác động xem thế nào. Xe container kia dự là chưa chạy lại dc !
xe container còn nằm bãi chưa cho lấy bác ạ, e viết bãi nại mới dc lấy về. Nhưng thấy tinh thần hợp tác của bên chủ xe và tài container ko cao cho lắm. Chiếc container hyunhdai trị giá 2ty3 mà sao thấy thờ ơ quá, e thì mong xe e dc sửa về còn nuôi vợ con, còn bên bảo hiểm củng lâu quá bác ợ. Bên honda cứ hối thúc qua cọc tiền để tiến hành đặt phụ tùng và sửa chữa, e gọi cho bên phía container lên cọc trước vài chục nhỏ cho honda ng ta có cơ sở để tiến hành nhưng bên phía container. ko thấy hợp tác

D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
xe container còn nằm bãi chưa cho lấy bác ạ, e viết bãi nại mới dc lấy về. Nhưng thấy tinh thần hợp tác của bên chủ xe và tài container ko cao cho lắm. Chiếc container hyunhdai trị giá 2ty3 mà sao thấy thờ ơ quá, e thì mong xe e dc sửa về còn nuôi vợ con, còn bên bảo hiểm củng lâu quá bác ợ. Bên honda cứ hối thúc qua cọc tiền để tiến hành đặt phụ tùng và sửa chữa, e gọi cho bên phía container lên cọc trước vài chục nhỏ cho honda ng ta có cơ sở để tiến hành nhưng bên phía container. ko thấy hợp tác

vậy chắc bác fai ứng tiền ra đặt phụ tùng trước ròi đòi lại thằng Cont thôi. Đằng nào bác cug đang nắm chuôi dao mà, tụi nó ko hợp tác thì bác khỏi ký bãi nại. Nằm bãi thì Cont cũng chả kiếm ăn dc, coi bên nào thiệt hại nhiều hơn. Ko chừng vài bữa nữa chủ xe Cont lạy lục bác xin ký bãi nại sớm ấy chứ ... :)

Tập Lái
29/11/13
11
13
3
Bác mua BH UIC là loại gì? Nếu bảo hiểm tự nguyện thì UIC phải chịu chi phí sửa chữa cho bác chứ sao không có trách nhiệm gì được. Bác xem kỹ lại hợp đồng với UIC xem.

Tập Lái
29/10/17
5
10
3
Bác mua BH UIC là loại gì? Nếu bảo hiểm tự nguyện thì UIC phải chịu chi phí sửa chữa cho bác chứ sao không có trách nhiệm gì được. Bác xem kỹ lại hợp đồng với UIC xem.
cả tự nguyện lẫn thân vỏ bác ạ, nhân viên có xuống hiện trường làm hồ sơ, e củng mời cafe khí thế mà khi hỏi chuyện giúp đở dc gì trong trường hợp này ko thì nv say no bác ạ

• Like
Reactions: TrinhHieu
Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Thằng Cont chắc đang bày mưu ủ kế để đi đêm với CS, đồng thời chơi bài ù lì. Bác "làm khéo" với bên GT để hối thúc thằng kia...

Hạng B2
14/1/15
477
3.007
93
Bác lên gặp giám đốc chi nhánh BH tự nguyện bác mua kêu nó bây giờ có đền ko? Đền thì xong xuôi tôi cám ơn, ko đền thì vui lòng cho xin cái văn bản trả lời tại sao ko đền rồi làm việc với luật sư. Trong hợp đồng BH ko có chỗ nào quy định miễn bồi thường nếu mình bị thằng khác đâm vào nhé, bọn BH bố láo bố toét chửi cho nó tắt bếp đi bác