Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
28/7/10
680
5
18
11
Em chào các bác ạ!
Tình hình là khoảng cuối tháng 09 nhóm đực rựa tụi em có chuyến đi Miếu Bà Châu Đốc. Nhân tiện đó, tụi em muốn được đi khám phá các vùng phụ cận hoặc tỉnh gần đó. Tụi em thích khám phá dạng như Rừng tràm Trà Sư - nơi chưa bị khai thác như công nghiệp du lịch, nhưng nơi hoang sơ, sinh thái. Mong các bác giúp ý kiến cho nhé. Cám ơn các bác nhiều!

Hạng C
3/5/07
881
135
43
33
Sinh thái thì em ko bik rồi. Nhưng bác thix khám phá thêm thì có Núi cấm, chợ Gò biên giới bán hàng capuchia từ nhật đến mĩ, chợ Tịnh Biên, siêu thị miễn thuế giống mộc bài đặc biệt em ghiền nhất món lẩu bò nghĩa địa.... Xuống dưới hòi người dân chỉ cho bác. Tốt nhất bác có ipad hay iphone là ngon. Ko sợ lạc.

Hạng C
28/7/10
680
5
18
11
Cái món lẫu bò này cách Châu Đốc đến 20km [:O]. Nghe người dân địa phương nói thế

Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
37
jeany.huynh nói:
Cái món lẫu bò này cách Châu Đốc đến 20km [:O]. Nghe người dân địa phương nói thế
Quán lòng bò ngay cạnh chùa bà đó anh. Cứ thuê xe kéo mà đi, 4 ng/xe xong lại thuê về

Hạng C
28/7/10
680
5
18
11
Các bác cho em hỏi: có nên ghé Tràm Chim ở Tam Nông không các bác? Mùa này xe có vào được tận nơi không?

Status
Không mở trả lời sau này.