Hạng D
10/8/12
2.553
10.321
113
sắp tới e đi phú quốc mà cho ô tô qua luôn, các bác cho e hỏi đường đi tốt từ phà thạnh thới về trung tâm dương đông là mình đi đường này đúng ko ạ?
e hỏi đường đi ở phú quốc ạ!

và nếu ăn trưa Hàn dương quán ổn ko ?
e hỏi đường đi ở phú quốc ạ!

Hạng B2
28/10/13
407
4.305
93
45
Cảng đá chồng nằm ngay chỗ đứt khúc màu đỏ của lộ trình trên bản đồ. Đường xấu khoảng 5km nhưng sedan vẫn đi đc, sau đó thì đường tốt kéo dài đến Dương Đông. Cũng dễ đi lắm, xuống bến phà bác đi thẳng theo đường đất đỏ 1 đoạn 5-7km, gặp đường nhựa thì bám theo đường lớn mà đi.
Hàng Dương quán em chưa ăn nhưng thấy còm của mấy bác trên đây thấy cũng ổn áp.

• Like
Reactions: phamhuuduyan
Hạng D
10/8/12
2.553
10.321
113
Cảng đá chồng nằm ngay chỗ đứt khúc màu đỏ của lộ trình trên bản đồ. Đường xấu khoảng 5km nhưng sedan vẫn đi đc, sau đó thì đường tốt kéo dài đến Dương Đông. Cũng dễ đi lắm, xuống bến phà bác đi thẳng theo đường đất đỏ 1 đoạn 5-7km, gặp đường nhựa thì bám theo đường lớn mà đi.
Hàng Dương quán em chưa ăn nhưng thấy còm của mấy bác trên đây thấy cũng ổn áp.
Vậy là đi theo lộ trình e vẽ màu đỏ đúng ko bác?

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Cứ vậy mà đi bác ơi, bác chịu khó tìm lại trên diễn đàn nhiều bác nói về hối ăn chơi PQ rồi

• Like
Reactions: phamhuuduyan
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Em mới đi về nè Bác, em xuất phát từ SG đen Hà Tiên hơn 300km mất khoảng 8g chạy xe. Lên phà Thạnh Thới vé xe 5 chổ 700k, người 185k, thời gian đi phà mất gần 3g. Khi đên PHú Quốc em chạy 1 đoan đường đất đỏ khoảng 8km sau đó đuong tốt đến Dương Đông em quất >80km/h. Cả đoan đuong từ Phà đến Dương Đông gần 40km em đi chuyến phà 16g nên đến bến phà khoảng 19g chạy xe đường rừng vắng teo, cảm giác cũng hơi ớn. Nói chung đường đi trong PQ rất ổn em chạy đi chơi lòng vòng từ Nam đảo qua Bắc đao thật tuyệt vời. Em ở Resort ChezCarole nghỉ dưỡng giá khá tốt nhưng xa Thị trấn Dương Đông hơn 20km.