Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Tình hình là thiếu coppha, em cần thêm 1 ít coppha nhựa nữa (~300m2 thôi)
Mua mới thì hơi chát, cụ nào vừa bàn giao công trình tạm thời chưa dùng thì để lại cho em 1 ít ???;)

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46
Ông anh vợ em có làm về coppha nhựa,bác chủ liên lạc để biết thêm chi tiết,01264878621 Phong

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
cũng là ý hay. he he.
Em bị bọn coppha tre nó lừa - mua 1 đống về xài mới 2 nước nở thè lè hết. Mấy bác đừng bao giờ mua coppha tre phủ phim gì đó - toàn láo loét cả.

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM
tranvietanhtuan nói:
cũng là ý hay. he he.
Em bị bọn coppha tre nó lừa - mua 1 đống về xài mới 2 nước nở thè lè hết. Mấy bác đừng bao giờ mua coppha tre phủ phim gì đó - toàn láo loét cả.
Hehe KTS mà còn bị bọn vẽ bằng miệng nó lừa
.
Bác muốn mua loại 2ndhand thì vào SG e dẫn đi lựa tha hồ rồi chất lên BMW tự chở về, nhớ cho tiền xăng + phí hạn chế xe cá nhân nhé!

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
bác có mối hả, tuần sau em vô alô bác.
Vụ cốppha tre thiệt tình em bị lừa hơi nặng, lúc đầu nó đưa em 1 cục mẫu bằng bàn tay, thách em ngâm nước 3 ngày.
Em về ngâm thử 3 ngày đúng là không bong tróc gì cả rất tốt nên xuất tiền mua 600m2.
Thực tế ở công trường qua tới nước thứ 2 thì bắt đầu nở, phình phèo từa lưa. Vì khi mình làm sắt mũ thợ đạp cái đầu mũ nó chọc thủng lớp phim liền ==> nước thấm vào bên lõi trong.
Em tiếc tiền quá nên đành cho anh em cắt nhỏ ra xài giống như ván...đỏ huhuhu.
Sau vụ đó e khỏi nhìn mặt mấy ku cốppha tre luôn - giờ đi đâu cũng thấy quảng cáo ì xèo - đúng là khốn nạn thật.

Hạng C
9/4/11
535
18
18
48
Mường Lay, Lai Châu
Vấn đề của coffa nhựa là khó liên kết với vật liệu thép, khó tương thích với xà gồ, cây chống, giàn dáo thép
Fuvi không đi xa, không phổ biến được vì là như vậy. Để ghép 1 cây cột, quá nhiều phụ kiện kèm theo...

Dùng giàn dáo thép, xà gồ trải sàn & gông cột, gông vách bằng cây vuông 50x50x2mm, ván ép phủ phim thì nhạc nào cũng nhảy được.

Dẹp cốp pha nhựa đi bác...

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.