Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
MAi em có việc gấp đi Trà Vinh, xin các cao nhân chỉ giúp em đường nào đi thuận lợi nhất .

Em xuất phát từ quận Tân Phú- Tân Sơn Nhì.

Địa điểm em đến là XÃ Long Hữu- huyện Long Toàn- Tỉnh Trà Vinh ( nghe nói đi ngang qua thị xã Trà Vinh).

Em cám ơn các bác !

Hạng B2
23/8/09
285
257
63
Bác lên cao tốc SG-TL, tới ngã 3 TL chạy luôn vô cổng chào TP Mỹ Tho, qua cây cầu có đèn đỏ, bác quẹo phải để đi Bến Tre. Qua cầu Rạch Miễu đi tiếp vô Bến Tre, qua cầu Hàm Luông, chạy tới hỏi đường rẽ phải đi Trà Vinh. Đường này đường nhựa thông thoáng, dễ đi, chỉ có cái hơi nhỏ. Em thấy dễ chịu.
Hoặc bác có thể đi qua cầu Mỹ Thuận, vô Vĩnh Long , trên QL 1A có đường rẽ trái đi Trà Vinh.

Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
CÁm ơn bác nhiều.

Nhưng các bác chỉ thêm giúp em là :

1/ Em từ Quận Tân Phú - đường Lũy Bán Bích, muốn ra cao tốc Trung Lương thì đi thế nào ạ??

2/ Hoặc nếu khó quá thì tối nay em qua nhà người quen em ở quận 7 - đường Nguyễn Văn Linh ngủ, sáng mai đi sớm thì đi ngõ nào ra cao Tốc Trung Lương nhỉ?

Thanks các bác!

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
CÁm ơn bác nhiều.

Nhưng các bác chỉ thêm giúp em là :

1/ Em từ Quận Tân Phú - đường Lũy Bán Bích, muốn ra cao tốc Trung Lương thì đi thế nào ạ??

2/ Hoặc nếu khó quá thì tối nay em qua nhà người quen em ở quận 7 - đường Nguyễn Văn Linh ngủ, sáng mai đi sớm thì đi ngõ nào ra cao Tốc Trung Lương nhỉ?

Thanks các bác!
Bác mở bản đồ google maps ra, Lũy Bán Bích -> Thoại Ngọc Hầu -> QL1A quẹo trái 500m (thấy cầu vượt cắt ngang QL1A) thì quẹo phải lên đường đẫn Cao Tốc.

Tập Lái
14/2/14
6
1
3
Bác ở Tân Phú thì cứ chạy Bình Long - Ngã tư 4 xã - Hương lộ 2 - cao tốc SG- TL - chạy thẳng qua cổng chào TP. Mỹ Tho - rẽ phải qua cầu Rạch Miễu - TP. Bến Tre - Mỏ Cày - Phà Cổ Chiên - Tp. Trà vinh - cầu Long bình 2 - Duyên Hải.
Có gì bác Macheda cứ phone em: 0908 255 614

Tập Lái
24/5/14
15
5
3
35
Bác cứ đi thêo google map tp-cao toc trung luong -mỹ tho- bến tre-phà cổ chiên. Qua pha bác rẻ trái rồi đi 20km là tới tp trà vinh. Nội thị bến tre có bắn tốc đo