Hạng B1
27/11/18
51
14
8
34
Tự động gập gương và lên kính là chức năng chỉ có ở xe hạng sang, nhưng giờ đây CX-5 2018-2019 cũng sở hữu tính năng như xe hạng sang khi được trang bị bộ gập gương và lên kính .

✅ Thiết bị tự động gập gương và lên kính được sản xuất phù hợp với cấu tạo của dòng xe CX-5.
✅ Thao tác sử dụng được tích hợp vào chiếc chìa khóa của xe. Thay vì trước khi xuống xe bạn luôn cần nhớ ấn nút gập gương hoặc gập gương bằng tay, thì với bộ thiết bị này bạn chỉ cần nhấn nút khóa cửa là cửa tự khóa đồng thời gương sẽ tự động cụp vào.
✅ Bộ thiết bị tích hợp cả chức năng lên kính, khi ấn nút khóa cửa trên chìa khóa, các kính chưa lên hết sẽ tự động lên.
✅ Một thao tác được 3 công dụng: Khóa cửa hoặc mở cửa, gập gương, lên kính.
✅ Khi ấn nút mở cửa kính sẽ tự động hạ xuống và gương sẽ tự mở ra.
✅ Khi kính đang lên, xuống bạn ấn nút khóa, kính sẽ tự động dừng lại (khi cần thiết).
✅ Điều khiển hạ kính xuống từ xa để điều hòa nhiệt độ trong xe trước khi lên xe.
✅ Riêng với xe CX-5, khi kính đang lên mà gặp vật cản kính sẽ tự động dừng lại ( chỉ có chức năng cửa bên lái).

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Không nên tự gắn bởi vì ngay khi lắp xong thì đèn check engine sẽ báo, cần phải đăng nhập hệ thống để fix lỗi nữa Bác @CRUZE2013 ui.
Lên lịch mấy Anh em mình cafe một bữa ở khu Hoàng Việt - út tịch gần chỗ Bác Duy làm việc để cafe tám tám độ độ xe mazda CX5 đi Bác ơi