Tập Lái
29/3/14
10
81
13
xoá giùm mod ơi

Chỉnh sửa cuối:
qvu confirmed
Hạng B1
3/7/13
56
122
33
Lúc trước e cũng mua cái chung cư ở GV, có giấy của ngân hàng giải chấp là Công chứng được rồi.
Sau đó mới lên quận giải chấp rồi đăng bộ.

Chúc bác may mắn.

• Like
Reactions: saigon4banh
Tập Lái
29/3/14
10
81
13
Phức tạp thiệt

Sao không để bạn tín dụng bên ngân hàng làm luôn cho yên tâm bác?

bạn tín dụng bên Vietinbank nói ko có dịch vụ đó. chỉ biết nhận tiền của e, tất toán rồi nhả sổ ra thôi. Còn lại tự làm. Em muốn dùng dịch vụ của ngân hàng luôn mà ko được

• Like
Reactions: kevinngva
Tập Lái
29/3/14
10
81
13
Lúc trước e cũng mua cái chung cư ở GV, có giấy của ngân hàng giải chấp là Công chứng được rồi.
Sau đó mới lên quận giải chấp rồi đăng bộ.

Chúc bác may mắn.

Em cũng mong như vậy. Em mai là công chứng bán nhà cho người khác, mình mua bán đàng hoàng nên cũng mong gặp được người như vậy :)

Hạng B2
11/4/07
152
763
93
Sao bác không ra công chứng ký treo sau đó mang tiền ra ngân hàng giải chấp rồi mang giấy tờ giải chấp và sổ hồng trở lại công chứng lấy hồ sơ công chứng. xong tự đi đăng bộ khi có sổ hồng cho mình thì trả tiền còn lại

• Like
Reactions: new_guy12355
Tập Lái
29/3/14
10
81
13
Sao bác không ra công chứng ký treo sau đó mang tiền ra ngân hàng giải chấp rồi mang giấy tờ giải chấp và sổ hồng trở lại công chứng lấy hồ sơ công chứng. xong tự đi đăng bộ khi có sổ hồng cho mình thì trả tiền còn lại

Hôm qua giờ e đang tính đến đường này. Không được nữa thì bỏ tiền dịch vụ thuê công chứng đến tận ngân hàng công chứng luôn cho an tâm. Thanks anh nha

Hạng C
3/12/11
666
777
93
Cách này là hay nhất rồi. Bác chủ nên làm theo được

• Like
Reactions: saigon4banh