Hạng B2
13/1/08
160
1
0
catsonvn.com
Chào các bác nhà ta.

Chả là em sắp cưới em vợ NISSAN MAXIMA - Em nó đây http://otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1172338 ạh - nhưng em nó có nhan sắc không được bằng anh bằng chị em khác. Em muốn tìm chỗ (ở Hà Nội nhá mà quanh quanh Sài Đồng thì tuyệt) có thể thăm khám, tư vấn và điều trị một số vấn đề về :
+ Nội y - nội thất ý - bọc lại cánh, trần, làm đẹp taplo, sửa mấy cái nút bấm kính và tay mở.
+ Trang phục - Áo quần không được lành lặn, nhiều chỗ buộc túm, xộc xệch,...
+ Lục phủ, ngũ tạng - Hiện thấy đồng hồ tua không báo, đồng hồ nhiệt và xăng không biết thế nào, máy lạnh không lạnh lắm

Bác nào chuyên phục vụ máy bay bà già hay biết chỗ nào phục vụ máy bay bà gia thì giới thiệu em phát hoặc cho em điện thoại để khi em đón em về em cho vào thăm khám luôn. Nếu rổ giá ô kie thì em cho made-up luôn trước khi cho em ấy chính thức về nhà ra mặt chị cả. hehee...

Cảm ơn trước và kính các bác 1 ly nhá

Hạng B1
16/8/08
74
0
0
RE: HN-Nơi nào có thể made-up vợ sắp cưới của em ?

Chào bác,
Bác thử qua xưởng 434 Trần Khát Chân xem, bác đi lối cây xăng đi vào ý. Họ chuyên về Nissan có khi làm được ...lục phủ ngũ tạng....
Có gì bác cứ PM cho em.

Hạng B2
13/1/08
160
1
0
catsonvn.com
RE: HN-Nơi nào có thể made-up vợ sắp cưới của em ?

Vâng, cảm ơn bác Scholar_vn đã cho em một địa chỉ quen khám chữa bệnh cho em nó.
Khi nào em rước em nó về sẽ mang qua để các bác ấy bắt mạch giúp.

Không biết khi nói là thành viên OS thì bên đó có tính hữu nghị hay mời trad đá không nhỉ !!!

Thôi, thế nào cũng xin kính bác 1 ly nhá.