Tập Lái
9/8/17
6
1
3
34
xin đóng inbox ạ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
tinh hình là e đang học lấy bằng các bác ạ, giờ e mún thuê thầy & xe luyện thêm cấp tốc (khoảng 1 2 tuần liên tục) để rành chạy luôn, bác nào có thông tin thầy dạy tốt gì thì giới thiệu cho e với ạ
Gọi anh tư vấn cho, khỏi tốn tiền.

Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
bác dạy lái xe lun hả bác cho e xin số
0901817199.
Các bạn học lái phải chịu khó học thật kỹ luật lý thuyết. Sau này khỏi tốn rất nhiều tiền "ngu".
Ví dụ: trước khi vào ngã tư có vạch phân làn kẻ liền, khoảng hơn chục mét nếu chuyển làn đè lên dễ bị dọa 1,5 tr, rồi thu bằng lái 1 tháng. Nhưng lỗi này chỉ 1-2 trăm đv ô tô, 6-8 chục đv xe máy. Nhiều anh em nghe phạt hết hồn cứ xin 500. Oan lắm.
Sau nữa đã trả tiền học cứ học với thầy ở trường. Sau đó nếu thấy chưa yên tâm để thi thực hành thì dợt thêm với tôi (chắn chắn đậu).
Và anh em nào đã thi đậu có bằng mà chưa dám đi thì qua tôi, thời gian bạn học lâu nhất với tôi là 3h, ít thì 1h30p. Ngày hôm sau chạy chở xếp bằng lexus đc luôn.
Học với tôi ko rẻ, nhưng tiền nào của đó nhé.
Chúc các bạn lái xe "như 1 nghệ sỹ"
Học lái xe tp hcm

• Like
Reactions: Poihoang
Hạng B2
21/6/17
113
23
18
33
0901817199.
Các bạn học lái phải chịu khó học thật kỹ luật lý thuyết. Sau này khỏi tốn rất nhiều tiền "ngu".
Ví dụ: trước khi vào ngã tư có vạch phân làn kẻ liền, khoảng hơn chục mét nếu chuyển làn đè lên dễ bị dọa 1,5 tr, rồi thu bằng lái 1 tháng. Nhưng lỗi này chỉ 1-2 trăm đv ô tô, 6-8 chục đv xe máy. Nhiều anh em nghe phạt hết hồn cứ xin 500. Oan lắm.
Sau nữa đã trả tiền học cứ học với thầy ở trường. Sau đó nếu thấy chưa yên tâm để thi thực hành thì dợt thêm với tôi (chắn chắn đậu).
Và anh em nào đã thi đậu có bằng mà chưa dám đi thì qua tôi, thời gian bạn học lâu nhất với tôi là 3h, ít thì 1h30p. Ngày hôm sau chạy chở xếp bằng lexus đc luôn.
Học với tôi ko rẻ, nhưng tiền nào của đó nhé.
Chúc các bạn lái xe "như 1 nghệ sỹ"View attachment 777955
Có thể inbox vào hộp thừ cho em biết lệ phí được không ạ, luôn địa chỉ ạ

Tập Lái
18/8/17
28
7
3
36
tinh hình là e đang học lấy bằng các bác ạ, giờ e mún thuê thầy & xe luyện thêm cấp tốc (khoảng 1 2 tuần liên tục) để rành chạy luôn, bác nào có thông tin thầy dạy tốt gì thì giới thiệu cho e với ạ[/QU
bác cứ qua bên trường an ninh bên quận 5 hỏi thầy Dũng là ai cũng biết, đợt trước tôi định tập 5 7 buổi cho quen xe mà qua gặp thầy luyện cho 3 hôm là ok rồi về nhà thế mà chạy thôi, khỏe