Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
30/11/13
224
128
43
E thấy khu này thiế t kế đẹp , biệt lập , nhưng sao thấy chỉ ở lác đát , rất nhiều nhà bỏ trống or treo biển bán nhà . E vào dọ thử thì những nhà treo bảng bị bọn cò xé số đt và giá hết .
Bác nào có thông tin về giá hay rành về khu này cho chút ý kiến tham khảo .
E dự là do ban đêm đường NG H Thọ phía trước xe Cont chạy rầm rầm . ồn ào nên dân bỏ đi hết .

Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
E thấy khu này thiế t kế đẹp , biệt lập , nhưng sao thấy chỉ ở lác đát , rất nhiều nhà bỏ trống or treo biển bán nhà . E vào dọ thử thì những nhà treo bảng bị bọn cò xé số đt và giá hết .
Bác nào có thông tin về giá hay rành về khu này cho chút ý kiến tham khảo .
E dự là do ban đêm đường NG H Thọ phía trước xe Cont chạy rầm rầm . ồn ào nên dân bỏ đi hết .

Khu Ngân Long, Kim Long thuộc Nhà Bè, cái chỗ này đã làm giảm giá trị phần nào, cái thứ 2 nữa là đường Nguyễn Hữu Thọ xe lớn chạy nhiều nên họ cũng không thích lắm

Với 10.5 tỏi vẫn có thể vào khu Phú Mỹ Hưng mua một căn cỡ tương đương, được thêm cái mác khu nhà giàu Q7, môi trường sống văn minh và yên tĩnh, đi làm cũng gần hơn.

Bác chủ tính mua hay sao?

Hạng B2
26/8/12
378
389
63
51
Khu Ngân Long, Kim Long thuộc Nhà Bè, cái chỗ này đã làm giảm giá trị phần nào, cái thứ 2 nữa là đường Nguyễn Hữu Thọ xe lớn chạy nhiều nên họ cũng không thích lắm

Với 10.5 tỏi vẫn có thể vào khu Phú Mỹ Hưng mua một căn cỡ tương đương, được thêm cái mác khu nhà giàu Q7, môi trường sống văn minh và yên tĩnh, đi làm cũng gần hơn.

Bác chủ tính mua hay sao?
Bác đùa, ở pmh làm gì giá đó mà căn 210m?

Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Bác đùa, ở pmh làm gì giá đó mà căn 210m?

Không, 10.5 tỏi ở PMH không được 210m2, em không chuyên bên đó, hình như cỡ 7x20

Đính chính là em nói sai post trên nhé, có sự nhầm lẫn hơi ...lớn :D

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/12/10
45
39
18
10.5 Tỏi chỉ được liền kề bên Hưng gia Hưng phước PMH. diện tích S=6x18.5= 111m2
Làm gì có 10.5 tỏi mua đc BT 210m2 PMH, bác cứ hay đùa

Hạng B2
10/3/14
109
2.341
93
Giá thì em ko bàn. Nhưng em nghĩ bây giờ thì Q7 hay Nhà Bè thì cũng không quá phân biệt, ko ai nói bác ở Nhà Bè thì nghèo hơn bác bên Q7 hay ngược lại cả. Quan trọng là mội trường sống, tiện ích. Và giá trị bds có tăng nữa hay ko thôi

Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Giá thì em ko bàn. Nhưng em nghĩ bây giờ thì Q7 hay Nhà Bè thì cũng không quá phân biệt, ko ai nói bác ở Nhà Bè thì nghèo hơn bác bên Q7 hay ngược lại cả. Quan trọng là mội trường sống, tiện ích. Và giá trị bds có tăng nữa hay ko thôi

Tăng thì chắc chắn tăng vì thị trường đang ấm lại, tuy nhiên khúc này sẽ không đáp ứng được kì vọng lợi nhuận của nhà đầu tư, nếu mua để ở thì được còn đầu tư thì không

• Like
Reactions: Alibahai
Hạng B2
20/9/14
302
4.945
93
Quận 7
www.thaiduongvision.com
dân và tiền đẻ từ từ nên không thể ngày 1 ngày 2 lấp kín các khu dự án đc, đất em thấy còn bao la lắm, các bác mua ở cứ từ từ cho em theo với :D

Status
Không mở trả lời sau này.