Hạng B2
17/12/11
482
19
28
44
Em dự định Tết này về quê kết hợp với đi du ngoạn thắng cảnh dọc đường. Em nghe nói từ SG ra Cam Ranh mình có thể đi dọc bờ biển được. Các bác tư vấn dùm em cách đi thế nào, nên dừng nghỉ ở chỗ nào là hay nhất ạ.
Dự định của em là sáng xuất phát từ SG. Ăn trưa ở Phan Thiết. Nghỉ xế uống nước ăn nhẹ ở Phan Rang. Chiều tối tới Nha Trang và nghỉ lại 1-2 đêm. Sau đó tiếp tục hành trình ra Qui Nhơn ăn trưa rồi phi về Quảng Ngãi. Có thể nghỉ dọc đường uống nước ăn nhẹ giải lao ở Phú Yên nhưng em chưa biết nên dừng chỗ nào. Kính nhờ các bác tư vấn dùm e.

Hạng B2
6/7/11
353
14
18
Chào bác chủ, đg ven biển bác chỉ có thể đi tới phan rí thôi,bác đi ven biển tới PT sau đo hướng ra bàu trắng sẻ có cột hướng dân đi phan rí, tới PR chạy QL1 thắng tiến tới CR lun.

Hạng B2
17/12/11
482
19
28
44
Thanks bác.
Em dự định chạy như thế này theo Google map

QL51- QL55- cầu Tân Lý ( Lagi) - TL 709 - TL 719 - Trần Quí Cáp vào Phan Thiết và ăn trưa ở đây.

Từ Phan Thiết em theo : Thủ Khoa Huân - Nguyễn Thông để ra TL 706B hoặc Nguyễn Đình Chiểu - Huỳnh Thúc Kháng chạy dọc theo bờ biển ra Mũi Né.
Từ Mũi Né theo TL 706B - TL 716 ra Bầu Trắng. Từ đây em thấy có đường ra Phan Rí nhưng trên google map thì là đường đất nên ko biết Sedan chạy có ổn ko?
Em đi bằng sedan theo cung đường trên ko biết có ổn ko. Các bác tư vấn dùm em với.

Hạng C
23/4/11
596
5.036
93
quyiphone nói:
đoạn sân bay cam ranh nhớ chạy đúng tốc độ nhen bác
Ý bác là đoạn đường mới từ sân bay đi nha trang hả bác. Em thấy đoạn đó đường tốt, vắng teo nên đợt rồi đi chơi lễ cũng đạp lút cán mà hông để ý hạn chế tốc độ là bao nhiêu?

Hạng B2
17/12/11
482
19
28
44
quyiphone nói:
Có máy sấy hả bác? :(. Vậy mà em dự định lút ga đoạn này.
Thanks

@os123: Em chưa chốt ngày được. Chắc khoảng 25. Nếu cùng thì mình hẹn đi cho vui.

Hạng C
17/11/11
506
6
18
HDC200 nói:
quyiphone nói:
Có máy sấy hả bác? :(. Vậy mà em dự định lút ga đoạn này.
Thanks
@os123: Em chưa chốt ngày được. Chắc khoảng 25. Nếu cùng thì mình hẹn đi cho vui.
đoạn giữa Bãi Dài & sân bay Cam Ranh mấy chú hay phục kích-kaka!

Hạng C
18/9/07
534
174
43
44
Tết này em cũng đang định về Nha Trang theo đường này. Hóng hớt chờ học tập kinh nghiệm của mấy bác.